Hospitali ya Vichaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali ya Vichaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gamba la Nyoka, Nov 6, 2007.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 5,824
    Likes Received: 5,342
    Trophy Points: 280
    kuna hospitali moja maarufu ya vichaa hapo ndani ya Bongo.
    Basi baada ya madaktari kuwa wamefanya kazi nzito na ya muda mrefu ya kuwatibu wagonjwa wao wakaamua wawape test kidogo tu ili wajue wagonjwa wana maendeleo gani.

    Basi daktari akawakusanya kwenye wodi kisha akawaambia walie kama kuku.
    wengine wakalia "kokolikooo". wengine wakalia "moooooo" wengine wakalia "meeee".wakati huo daktari yeye anachukua data za wagonjwa wake kama kawa.

    Basi kuna kichaa mmoja yeye alikuwa kimyaa ameuchuna tu. Daktari akahisi labda huyu atakuwa amepona.akamfuata kumuuliza kwa nini halii kama kuku. basi yule Kichaa akamgeukia daktari kisha akamwambia huku kidole amekiweka mdomoni SHIIII!!!! Nataga!
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    heheee, kweli wee gamba la nyoka ! haya bana angusha nyingine !
     
  3. ricardo_samata

    ricardo_samata JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2017
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 332
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Sana gamba la nyoka
     
  4. Hunyu

    Hunyu JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 2,876
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Hapo ndani bongo we uko kwa yule jamaa Jammeh nini
     
Loading...