Hospitali ya Musoma, Hongera Rais Magufuli kwa kutoa hela. Haikujengwa tangu Nyerere

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
1,994
2,000
Hongera

IMG_20201022_122803.jpg

View attachment 1626805 View attachment 1626806 View attachment 1626807 View attachment 1626808 View attachment 1626809 View attachment 1626810 View attachment 1626812 View attachment 1626811 View attachment 1626813
View attachment 1627099 View attachment 1627100
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,727
2,000
Tunaomba Baba, asante baba. Watanzania wote tumekua omba omba na tukitupiwa visenti tunakumbuka kutoa shukran ya kuoewa haki yetu.
Ujue nini mkuu?

Hao wanaoshukuru wacha washukuru tu wala tusiwalaumu.

Ni kodi zetu na ni haki yetu kufanyiwa yote hayo kweli.

Lakini je, wenye mamlaka wasipokuwa na ari ya kutekeleza hayo wakawa wanabwia tu hela, kuna cha kuwafanya, zipo sheria za kuwawajibisha katika nchi zetu hizi za Afrika?

Embo nitolee mfano kama hautojali.
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
11,867
2,000
Tunaomba Baba, asante baba. Watanzania wote tumekua omba omba na tukitupiwa visenti tunakumbuka kutoa shukran ya kuoewa haki yetu.
Ujenzi wa hospilai hii uliasisiwa miaka ya sabini kabla ya vita; ukakwama kuendelea kwa sababu ya vita laiki baada ya Nyerere kutoka madarakani, imepita miaka 30 bila mtu kukumbuka mradi huo tena. Je wale marais watatu waliopita walikuwa hawakusanyi kodi au ni swala la priority katika matumizi ya kodi?
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,797
2,000
Ujue nini mkuu?

Hao wanaoshukuru wacha washukuru tu wala tusiwalaumu.

Ni kodi zetu na ni haki yetu kufanyiwa yote hayo kweli.

Lakini je, wenye mamlaka wasipokuwa na ari ya kutekeleza hayo wakawa wanabwia tu hela, kuna cha kuwafanya, zipo sheria za kuwawajibisha katika nchi zetu hizi za Afrika?

Embo nitolee mfano kama hautojali.
Wawe huoni kama katiba yetu inakasoro?
 

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
1,994
2,000
Jipongeze wewe kwanza kwa kodi yako kufanya kazi hiyo.
Haikufanya kazi miaka yote imefanya kazi enzi hizi, kuna kutoa kodi na jinsi serikali inavyotumia kodi, si kila mtu akipewa serikali anaweza kuitumia kodi vizuri
 

Ngorunde

Platinum Member
Nov 17, 2006
2,531
2,000
Ujenzi wa hospilai hii uliasisiwa miaka ya sabini kabla ya vita; ukakwama kuendelea kwa sababu ya vita laiki baada ya Nyerere kutoka madarakani, imepita miaka 30 bila mtu kukumbuka mradi huo tena. Je wale marais watatu waliopita walikuwa hawakusanyi kodi au ni swala la priority katika matumizi ya kodi?
Mkuu watakaokuelewa ni wachache...wengi huku mitandaoni ni wapinzani, kupinga kila kitu.
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,727
2,000
Wawe huoni kama katiba yetu inakasoro?
Kwa hilo tupo mrengo mmoja.

Ninasema bila kumumunya maneno kuwa, ina kasoro kubwa!

Na kwamba, yote atayofanya Magufuli kwa kipindi chake na kisha akasahau kulisimamia suala zima la katiba mpya tena ile pendekezwa ya Warioba, kazi zake zote, juhudi zake zote hizo zitanajisiwa kwa kasi ya upepo kwa muda mfupi sana baada ya kutoka madarakani.

Tunamuombea abadili msimamo wake wa: ....'katiba mpya siyo kipaumbele cha serikali yangu'...Asimamie katiba mpya ya Warioba na siyo ile pendekezwa ya Bunge la katiba iliyoandaliwa kupigiwa kura.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom