Hospitali nzuri kwa ajili ya kliniki ya wajawazito | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hospitali nzuri kwa ajili ya kliniki ya wajawazito

Discussion in 'JF Doctor' started by Carina, Oct 11, 2012.

  1. Carina

    Carina Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba kuuliza ni wapi hapa Dar es Salaam hospitali nzuri kwa ajili ya huduma za kliniki kwa wanawake wajawazito ... nilikuwa na mpango wa kwenda Marie Stopes lakini naambiwa sio wazuri .............. msaada plssss
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kuwa mwangalifu nenda hospital za private huduma bure serikali imeanzisha mpango wa kuboresha afya ya uzazi kwa kina mama na watoto
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,983
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    bure ni ghali ndugu yangu. Huduma za bure ni za wasiojiweza. Mambo ya kusubiri mpaka mtoto akwame ndo upelekwe theatre utarudi na kibudu. Tafuta daktari utakayemlipa kwa private bills ili akishindwa kukusaidia efectively umlaumu yeye. Nenda muhimbili antenatal ulizia huduma za ippm utapewa daktari wako ambaye atakupangia siku zake za kaz
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,597
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    REGENCY kwa Dr Annapurna,ni pazuri kwa cliniki
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Annapurna ni mzuri sana, na nakushauri kulingana na matatizo yako.
     
  6. B

    Bichau Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia kuna Shaffiq wa Aga Khan ila ana foleni ya kutosha.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Yap, shafick nimzuri, kuna kapona tumaini hospital, ila sikumbuki ni siku ipi na ipi, na mwenye maria clinic, pale mbuyuni, jina limenitoka. Kuna dr, brender seguira alikuwa premier care namanga clinic, ila kwa sasa nasikia yupo trauma jaribu pia, she is the best of them all! Alinisaidia sana, na wengi niliowapeleka kwake aliwasaidia pia!
     
  8. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    marie stopes ni wazuri pia.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Foleni vp??
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Gharama je?
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2015
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Shaffick yuko vizuri and he is very friendly kwa wagonjwa wake...
     
  12. kunguni wa ulaya

    kunguni wa ulaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2015
    Joined: Mar 16, 2014
    Messages: 1,613
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Ngoja nifuatile vizuri huu Uzi maana my wife wangu ataanza clinic muda si mrefu.
     
Loading...