Hospitali gani ya private ni nzuri kwa kujifungulia na gharama zake zikoje

Big Dy

JF-Expert Member
Dec 23, 2015
399
500
Natumaini wote mu wazima mpaka kufika hapa.

Naomba kushauriwa hospitali gani ya private ni nzuri kwa kujifungulia na gharama zake zikoje kwa njia ya kawaida au mkasi?

Nilikua muhimbil earlier kwa service zake nimeona nibadilishe gear angani hata kwa hiyo wanayoita fast track bado ni mtihani sana.
Natanguliza shukran za dhati.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
6,079
2,000
Natumaini wote mu wazima mpaka kufika hapa.

Naomba kushauriwa hospitali gani ya private ni nzuri kwa kujifungulia na gharama zake zikoje kwa njia ya kawaida au mkasi?

Nilikua muhimbil earlier kwa service zake nimeona nibadilishe gear angani hata kwa hiyo wanayoita fast track bado ni mtihani sana.
Natanguliza shukran za dhati.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukishaweka neno "NZURI" huitaji kuuliza gharama maana kizuri lazima kiwe cha gharama.
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,887
2,000
Muhimbili if una bima au umeingia kama private wanahuduma nzuri sana.. Hutojutia
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,500
2,000
Hata kama haupo Dar , jitahidi uwe karibu na Rabininsia memorial hospital , ili upate huduma bora .

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo hospital mke wangu anaisifia sana sijui ina jambo gani haswa
Yeye Clinic asipoenda Rabinsia haoni kama kaenda Clinic akishindwa basi lazima aende Kairuki.

Hebu nisaidie Rabinsia kuna nini kikubwa mi sijawahi kufika

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom