Hospitali gani Dar wana-check na kutibu tatizo la Uzazi?


otsward

otsward

Senior Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
114
Likes
50
Points
45
otsward

otsward

Senior Member
Joined Jan 14, 2018
114 50 45
Habari,

Mimi na mke wangu hatujabahatika kupata mtoto, wala dalili ya ujauzito na hatuji shida ipo kwa nani na ni shida gani? Tumekubaliana mwezi huu tutafute suluhisho, ni wapi nitapata hospitali ya ku-check kujua tatizo na suluhisho?
Hospitali nying sana ww, muone gynecologist.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,274,316
Members 490,665
Posts 30,508,053