Hospitali ama zahanati nzuri ya kutahiri watoto kwa hapa Dar

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,542
2,000
Habari zenu wanajf,napenda kujua hospitali ama zahanati ambayo ni nzuri kwa ajili ya kutahiri watoto kwa hapa dar,na pia ningependa kujua na gharama zao za kutahiri,natumahi mtanisaidia kwa hilo
 

Senee

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
956
1,000
Dr Juma
Kariakoo
Mtaa wa Rufiji na Swahili opposite na Dallas_inn
0-9year ni 40,000 tshs
Mawasiliano 0754297001
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom