Hospital ya Cardinal Rugambwa Ukonga ina gynecologist?

Nairart

Nairart

Member
Joined
May 13, 2019
Messages
12
Points
45
Nairart

Nairart

Member
Joined May 13, 2019
12 45
Habari wakuu. Je hospital ya Cardinal Rugambwa ina daktari wa magonjwa ya wanawake. And je wanakubali bima ya NHIF?
 
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
1,703
Points
2,000
Mbushuu

Mbushuu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
1,703 2,000
Habari wakuu. Je hospital ya Cardinal Rugambwa ina daktari wa magonjwa ya wanawake. And je wanakubali bima ya NHIF?
Kadi za Nhif wanapokea ila kuhusu daktari wa magonjwa ya kinamama sina hakika nalo.
 

Forum statistics

Threads 1,335,571
Members 512,393
Posts 32,509,737
Top