Hongerini wana jf


chua

New Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0

chua

New Member
Joined Nov 10, 2010
2 0 0
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,721
Likes
5,323
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,721 5,323 280
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
Karibu CHUI....oops .....Sory...Chua
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
asante sana ndugu chua....tunashukuru kwa maneno yako ya kutia moyo na karibu sana katika jukwaa hili ili tuweze kupata michango yako mbalimbali
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,633
Likes
2,450
Points
280

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,633 2,450 280
Asante karibu nafarijia na ujio wako kwani nilisha anza kuwa na woga huko nilikotoka nilikutana nakingereza nusu eti in da jf sikuelewa hadi mzee mwenzangu Acid alipo ninong'oneza eti hiyo in the jf!!!!lakini weledi akina preta zamaaani walisha jua mara sijui hili neno linawakilisha mkoa gani au nikidhungu??neno swaga,mimi nijuavyo swaga nikukimbiza kundi la ng'ombe!Karibu mpwa!
 

Forum statistics

Threads 1,204,702
Members 457,411
Posts 28,167,240