Hongerini wana jf


C

chua

New Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
C

chua

New Member
Joined Nov 10, 2010
2 0 0
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,774
Likes
5,367
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,774 5,367 280
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
Karibu CHUI....oops .....Sory...Chua
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
wadau kwanza naomba kujitambusha kwenu kwani mimi ni member mpya. Pili nachukua fursa hii kuwapongez wote mliotumia muda na akili zenu kUfuatilia na kuchangia kwa maono ya fikra chanya kuhusu swala zima la uchuguzi wa mwaka huu. Ni ukweli usiopingika kwamba JF imekua chachu kubwan sana ya kupigana na ufisadi na imechangia kwa kiasi kikukwa kutoa elimu ambayo kwa njia moja au nyingine imeisaidia jamii yetu ambayo wengi wetu tunaishi chini ya dola moja. MWISHO NATOA WITO KWAMBA TUENDELEEE NA NGUVU ZETU ZA KUKOSOA KWA NIA YA KUBORESHA KWA KUFUATA TARATIBU ZINAZOKUBALIKA BILA KUVUNJA SHERIA.

AHSANTENI SANA

WENU
CHUA
asante sana ndugu chua....tunashukuru kwa maneno yako ya kutia moyo na karibu sana katika jukwaa hili ili tuweze kupata michango yako mbalimbali
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Chua karibu sana jamvini.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
karibu sana mkuu Chua
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Karibu sana ndugu Chua.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,299
Likes
2,010
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,299 2,010 280
karibu sama.. btw! chua hilo jina lako linamaana gani! "masaji..?" au
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Karibu sana muheshimiwa...
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,488 280
Asante karibu nafarijia na ujio wako kwani nilisha anza kuwa na woga huko nilikotoka nilikutana nakingereza nusu eti in da jf sikuelewa hadi mzee mwenzangu Acid alipo ninong'oneza eti hiyo in the jf!!!!lakini weledi akina preta zamaaani walisha jua mara sijui hili neno linawakilisha mkoa gani au nikidhungu??neno swaga,mimi nijuavyo swaga nikukimbiza kundi la ng'ombe!Karibu mpwa!
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,345