Hongereni watani zangu wanyaturu!


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Jana usiku nilisikis channel ten ikionyesha ushindi wa dewj singida mjini,ila nimefurahishwa kwa chadema kupata asilimia karibu 30!% huu ni mwamko mkubwa kwa wanasingida kuacha ushamba wa kutafuta wafadhili badala ya viongozi .maendeleo ya kweli yataletwa nanyi mkisaidiwa na wanyiramba!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Jamaa wa Singida huwaelezi kitu mbele ya huyo Gabachori.
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
19
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 19 35
Watanzania mkeni kwani wafadhili si viongozi. Itakuwaje siku mfadhili akifa na kuwaacha wenyewe? Tafuteni maendeleo yenu wenyewe na si vitu vya kupewa kama pipi
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Bse anawanunuaaaaaaaaaaaaaaaa
 
J

joemangi

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
34
J

joemangi

New Member
Joined Nov 1, 2010
2 0 0
wajifya...
Atakayemng'oa Mo Singida mjini inabidi ajiandae sana kuliko kawaida!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,185
Likes
15,584
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,185 15,584 280
Jana usiku nilisikis channel ten ikionyesha ushindi wa dewj singida mjini,ila nimefurahishwa kwa chadema kupata asilimia karibu 30!% huu ni mwamko mkubwa kwa wanasingida kuacha ushamba wa kutafuta wafadhili badala ya viongozi .maendeleo ya kweli yataletwa nanyi mkisaidiwa na wanyiramba!
songela utiansaanga, aele-anatuulu (asante utiansanga waambie wanyaturu) hatuwezi kuendelea kwa kutegemea ufadhili tujipange kuwatoa wanaoturubuni kwa ufadhili.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,185
Likes
15,584
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,185 15,584 280
wajifya...
Atakayemng'oa Mo Singida mjini inabidi ajiandae sana kuliko kawaida!!
fisadi mkuu anayewatia ujinga watani zangu wanyaturu pale singida mjini ni mtu mmoja anaitwa mazala, huyu ndiye hutumiwa kutoa rushwa kwa wanyamighunda katika shughuli zote za dewji, tunajiandaa kumnasa kwa kuwatumia takukuru, labda aache mchezo wake mchafu.
 
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Bado wamelala wataamka 2015 kama wanataka maendeleo
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126