Hongereni sana Serikali ya Awamu ya Tano kwa kuwa na Msemaji Dkt. Hassan Abbas


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,906
Likes
37,111
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,906 37,111 280
Nitoe tu pongezi zangu za dhati kabisa kwa Serikali ya Awamu ya Tano kwa kuamua kabisa bila kushinikizwa na Mtu yoyote kumteua Bwana Hassan Abbas kuwa Msemaji wake na pia kuwa ndiyo Mkurugenzi wa Idara ya Habari na Maelezo.

Kwa sifa alizonazo Msomi huyu wa Shahada ya Juu kabisa ya Uzamivu ( PhD / Doctor of Philosophy ) Hassan Abbas ni dhahiri kabisa kwamba ataisaidia mno Serikali katika kutekeleza kile inachokitaka hasa katika suala zima la Kuwahabarisha Watanzania juu ya mambo mbalimbali.

Hizi Sifa alizonazo naamini akiendelea nazo Dkt. Hassan Abbas atakuwa mahiri sana katika nafasi yake ya kuwa Msemaji wa Serikali na Mkurugenzi wa Habari na Maelezo kwani anaziweza na anazitendea haki mno kila anapoitisha Press Conference zake:

  1. Anacheka cheka pasipo hata kuchekeshwa na Mtu yoyote
  2. Anaogopa kuulizwa maswali mengi na magumu na Waandishi wa Habari
  3. Anachagua Waandishi wa kumuuliza maswali
  4. Hajiamini na muda mwingi anababaika babaika hivi kama mtu anaetaka kukimbia
  5. Anaharakisha Press Conference imalizike ile akapumzike Ofisini
  6. Anajibu maswali magumu na nyeti sana Kiuwepesi mno
  7. Hana taarifa za kutosha juu ya yale anayoyaamini na anababaisha mno kimaelezo
Nimalizie tu kwa kusema kwamba naipongeza kwa kiasi kikubwa Serikali ya Awamu ya Tano ambayo ipo chini ya Chama Tawala cha CCM hasa kwa kuamua kuwa na ' Wasemaji ' wao mahiri Dkt. Hassan Abbas wa Serikalini na Bwana Humphrey Polepole wa CCM kwani wanatuonyesha ni jinsi gani walivyo ' mizigo ' katika suala zima la ' upashaji ' Habari kwa Wananchi na Wanachama wao.

Ama hakika ' TUNATEKELEZA ' kivitendo.

Nawasilisha.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,585
Likes
63,390
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,585 63,390 280
Ngoja nikamuangalie kwanza nijionee yupoje..
 
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
414
Likes
318
Points
80
Age
48
valet de chambre

valet de chambre

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
414 318 80
Nitoe tu pongezi zangu za dhati kabisa kwa Serikali ya Awamu ya Tano kwa kuamua kabisa bila kushinikizwa na Mtu yoyote kumteua Bwana Hassan Abbas kuwa Msemaji wake na pia kuwa ndiyo Mkurugenzi wa Idara ya Habari na Maelezo.

Kwa sifa alizonazo Msomi huyu wa Shahada ya Juu kabisa ya Uzamivu ( PhD / Doctor of Philosophy ) Hassan Abbas ni dhahiri kabisa kwamba ataisaidia mno Serikali katika kutekeleza kile inachokitaka hasa katika suala zima la Kuwahabarisha Watanzania juu ya mambo mbalimbali.

Hizi Sifa alizonazo naamini akiendelea nazo Dkt. Hassan Abbas atakuwa mahiri sana katika nafasi yake ya kuwa Msemaji wa Serikali na Mkurugenzi wa Habari na Maelezo kwani anaziweza na anazitendea haki mno kila anapoitisha Press Conference zake:

  1. Anacheka cheka pasipo hata kuchekeshwa na Mtu yoyote
  2. Anaogopa kuulizwa maswali mengi na magumu na Waandishi wa Habari
  3. Anachagua Waandishi wa kumuuliza maswali
  4. Hajiamini na muda mwingi anababaika babaika hivi kama mtu anaetaka kukimbia
  5. Anaharakisha Press Conference imalizike ile akapumzike Ofisini
  6. Anajibu maswali magumu na nyeti sana Kiuwepesi mno
  7. Hana taarifa za kutosha juu ya yale anayoyaamini na anababaisha mno kimaelezo
Nimalizie tu kwa kusema kwamba naipongeza kwa kiasi kikubwa Serikali ya Awamu ya Tano ambayo ipo chini ya Chama Tawala cha CCM hasa kwa kuamua kuwa na ' Wasemaji ' wao mahiri Dkt. Hassan Abbas wa Serikalini na Bwana Humphrey Polepole wa CCM kwani wanatuonyesha ni jinsi gani walivyo ' mizigo ' katika suala zima la ' upashaji ' Habari kwa Wananchi na Wanachama wao.

Ama hakika ' TUNATEKELEZA ' kivitendo.

Nawasilisha.
We Genta weee Gentaaa!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,906
Likes
37,111
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,906 37,111 280
Kuna Watu wanaiharibu sana hii ' tasnia ' nzima ya Habari na Mawasiliano hasa kwa upande wa ' Usemaji ' wa Taasisi muhimu. Kila nikimwona Msemaji wa IKULU ya Marekani Mwanadada Sarah Huckabee Sanders na Msemaji wa Serikali ya Marekani Mwanadada Heather Nauert halafu nikija kuwalinganisha na Wenzao wa Tanzania wenye Vyeo hivyo hivyo au Majukumu hayo hayo huwa naiona tofauti kubwa sana hasa ya Kitaaluma na Kiuweledi.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,172
Likes
4,651
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,172 4,651 280
Nitoe tu pongezi zangu za dhati kabisa kwa Serikali ya Awamu ya Tano kwa kuamua kabisa bila kushinikizwa na Mtu yoyote kumteua Bwana Hassan Abbas kuwa Msemaji wake na pia kuwa ndiyo Mkurugenzi wa Idara ya Habari na Maelezo.

Kwa sifa alizonazo Msomi huyu wa Shahada ya Juu kabisa ya Uzamivu ( PhD / Doctor of Philosophy ) Hassan Abbas ni dhahiri kabisa kwamba ataisaidia mno Serikali katika kutekeleza kile inachokitaka hasa katika suala zima la Kuwahabarisha Watanzania juu ya mambo mbalimbali.

Hizi Sifa alizonazo naamini akiendelea nazo Dkt. Hassan Abbas atakuwa mahiri sana katika nafasi yake ya kuwa Msemaji wa Serikali na Mkurugenzi wa Habari na Maelezo kwani anaziweza na anazitendea haki mno kila anapoitisha Press Conference zake:

  1. Anacheka cheka pasipo hata kuchekeshwa na Mtu yoyote
  2. Anaogopa kuulizwa maswali mengi na magumu na Waandishi wa Habari
  3. Anachagua Waandishi wa kumuuliza maswali
  4. Hajiamini na muda mwingi anababaika babaika hivi kama mtu anaetaka kukimbia
  5. Anaharakisha Press Conference imalizike ile akapumzike Ofisini
  6. Anajibu maswali magumu na nyeti sana Kiuwepesi mno
  7. Hana taarifa za kutosha juu ya yale anayoyaamini na anababaisha mno kimaelezo
Nimalizie tu kwa kusema kwamba naipongeza kwa kiasi kikubwa Serikali ya Awamu ya Tano ambayo ipo chini ya Chama Tawala cha CCM hasa kwa kuamua kuwa na ' Wasemaji ' wao mahiri Dkt. Hassan Abbas wa Serikalini na Bwana Humphrey Polepole wa CCM kwani wanatuonyesha ni jinsi gani walivyo ' mizigo ' katika suala zima la ' upashaji ' Habari kwa Wananchi na Wanachama wao.

Ama hakika ' TUNATEKELEZA ' kivitendo.

Nawasilisha.
Inaonekana uwezo wako wa kufikiria ndiyo umeishia hapo. Na kwa kawaida ya siku zote upinzani mmekuwa mnazidi kupungukiwa vitu kichwani. Dkt Abbas anatumia weledi kujibu utumbo wenu, na majibu yake yanajitosheleza vilivyo. Pole sana kwa kuwa na uwezo mdogo wa kufikiria maana akili zenu zimeshikiriwa na upingaji
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,906
Likes
37,111
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,906 37,111 280
Niambie Mkuu valet de chambre. Kama una Simu hapo hebu tafuta Press Conference ya Msemaji Msomi wa ' gavamenti ' ujionee ' mazingaombwe ' yake ya Kitaaluma na ya Kiuweledi halafu rejea hizo Sifa Saba ( 7 ) hapo juu kisha unipe nawe mrejesho wako. Hivi hizi PhD's Watu huwa wanazipataje kwani mbona wengi wao haziendani na ' Utendaji ' wao hasa katika ' Nyadhifa ' walizopo?
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,105
Likes
1,917
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,105 1,917 280
Hakuna kazi ngumu kama.kutumwa kusema kitu ambacho hata wewe mwenyewe hukiamini. Unatakiwa uwe msanii wa kiwango cha juu kabisa ili uweze kuficha hisia zako. Huyu daktari wetu ndio maana anababaika na kutopenda kuulizwa maswali mengi.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,906
Likes
37,111
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,906 37,111 280
Inaonekana uwezo wako wa kufikiria ndiyo umeishia hapo. Na kwa kawaida ya siku zote upinzani mmekuwa mnazidi kupungukiwa vitu kichwani. Dkt Abbas anatumia weledi kujibu utumbo wenu, na majibu yake yanajitosheleza vilivyo. Pole sana kwa kuwa na uwezo mdogo wa kufikiria maana akili zenu zimeshikiriwa na upingaji
Hivi kumbe ' Purely Talented and Charismatic Fella ' GENTAMYCINE ni mwana CHADEMA? Pumbavu mkubwa Wewe naijua CCM kuliko Wewe na hata Wazazi wako na Mimi ni mwana CCM tena nimekuzwa na itikadi mahiri za CCM ya Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na ukiona nasema kitu au nina wasiwasi nacho kaa chini ukitafakari kwani huwa sikosei katika tathmini na uchambuzi wangu.

Halafu hii dhana ya nyie wana CCM wenzangu na baadhi ya Watu wa Serikalini kudhani kwamba kila anayeisema vibaya Serikali au Watendaji wake basi ni mwana CHADEMA ndiyo inatufanya tuzidi kuonekana ' Wapumbavu ' mbele ya wenye ' akili ' zao.

Halafu ujione Wewe ni ' Mpumbavu ' Bosi wako mwenyewe wa Chama chako ' maandiko ' yangu haya mengi huwa anayasoma na hata Watendaji wake huwa wanampelekea na mengi ambayo nimeyasema humu humu JamiiForums yamefanyiwa Kazi na ndiyo maana unaona ' najiamini ' hivi.

Hopeless mkubwa Wewe. Nasubiri urejee ili nikupe ' dozi ' ya mwisho ukasimulie vizuri Kwenu.
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
995
Likes
880
Points
180
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
995 880 180
Hivi kumbe ' Purely Talented and Charismatic Fella ' GENTAMYCINE ni mwana CHADEMA? Pumbavu mkubwa Wewe naijua CCM kuliko Wewe na hata Wazazi wako na Mimi ni mwana CCM tena nimekuzwa na itikadi mahiri za CCM ya Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na ukiona nasema kitu au nina wasiwasi nacho kaa chini ukitafakari kwani huwa sikosei katika tathmini na uchambuzi wangu.

Halafu hii dhana ya nyie wana CCM wenzangu na baadhi ya Watu wa Serikalini kudhani kwamba kila anayeisema vibaya Serikali au Watendaji wake basi ni mwana CHADEMA ndiyo inatufanya tuzidi kuonekana ' Wapumbavu ' mbele ya wenye ' akili ' zao.

Halafu ujione Wewe ni ' Mpumbavu ' Bosi wako mwenyewe wa Chama chako ' maandiko ' yangu haya mengi huwa anayasoma na hata Watendaji wake huwa wanampelekea na mengi ambayo nimeyasema humu humu JamiiForums yamefanyiwa Kazi na ndiyo maana unaona ' najiamini ' hivi.

Hopeless mkubwa Wewe. Nasubiri urejee ili nikupe ' dozi ' ya mwisho ukasimulie vizuri Kwenu.
Msamehe mkuu, watu wengine hawajui kama wanajibishana ovyo ovyo na watu walio wazidi umri baba zao.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,891
Likes
17,639
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,891 17,639 280
Humphrey Polepole anakwambia kwa sasa katiba mpya siyo kipaumbele na badala yake kipaumbele ni "ukatiba". Hii ndiyo Tanzania yetu.
Kwani mezani utakula katiba?
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,307
Likes
1,318
Points
280
Age
51
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,307 1,318 280
Saa nyingine kama huna cha kuandika ukae kimya. Ficha upumbavu wako.ivi ujui kama ile taarifa ya Dr Abbas kuna baadhi ya vituo vya redio na Tv watairudia na watanzania walio wengi wataitizama na watakudharau kwa bandiko lako hili?
Dr Abbas ameulizwa maswali baada ya kutoa taarifa ya serikali na akajibu maswaliyao kwa ufasaha na katika majibu aliyokua akitoa amejibu na kufafanua kwa mifano iliyohai.
Mwishoe aliwauliza waandishi kama kunaswali lolote lakini waandishi hawakua na lakuuliza.

Ivi uta mfananisha na DJ alivyo ita wanahabari kuongelea afya ya Lisu!!?

Jasho lilikua likimtoka mbaka kwenye matundu yasiyo stahili kutoka majimaji. Achakutumika kama Tishu za kujisafishia.
 
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,119
Likes
916
Points
280
Age
66
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,119 916 280
Dr Abbas ni Msemaji wa Serikali.
Vipi kuhusu Bunge na Mahakama...???
Sakata la Nyalando,tumeona NEC,BUNGE na CCM wakijikoroga,kwa nini wasiwe na wasemaji ili watoe kauli thabit..???
Nina wasiwasi hizi kauli pinzani zitakuwa na gharama ifikapo 2020 panapo uhai na majaaliwa yake MOLA
 

Forum statistics

Threads 1,235,706
Members 474,712
Posts 29,231,309