Hongera wana Kyela kwa kuchagua CHADEMA na CCM


amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Ktk hali isiyo ya kawaida katika siasa za Tz, matokeo ya awali ya Jimbo la Kyela yanaonyesha kuwa wana Kyela wamemchagua Dr Slaa (CHADEMA) ili awe Rais, aidha mpambanaji na kipenzi cha wengi Dr Mwakyembe (CCM) amechaguliwa kwa kishindo. Hii inaonyesha ni jinsi gani wananchi wa Kyela walivyokomaa kisiasa kwa kumchagua mtu anayefaa kuwa kiongozi wao bila kujali itikadi za vyama vyao. Big up, I like that! :israel:
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Ktk hali isiyo ya kawaida katika siasa za Tz, matokeo ya awali ya Jimbo la Kyela yanaonyesha kuwa wana Kyela wamemchagua Dr Slaa (CHADEMA) ili awe Rais, aidha mpambanaji na kipenzi cha wengi Dr Mwakyembe (CCM) amechaguliwa kwa kishindo. Hii inaonyesha ni jinsi gani wananchi wa Kyela walivyokomaa kisiasa kwa kumchagua mtu anayefaa kuwa kiongozi wao bila kujali itikadi za vyama vyao. Big up, I like that! :israel:
Uwongo mkuu wangu, fuatilia tena source yako.

Mwakyembe kashinda kwa kishindo (asilimia 90) na JK pia kashinda kwa kishindo (asilimia 75).
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Uwongo mkuu wangu, fuatilia tena source yako.

Mwakyembe kashinda kwa kishindo (asilimia 90) na JK pia kashinda kwa kishindo (asilimia 75).
Mbona una hasira?
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Wmakwishaaaaaaa
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Ktk hali isiyo ya kawaida katika siasa za Tz, matokeo ya awali ya Jimbo la Kyela yanaonyesha kuwa wana Kyela wamemchagua Dr Slaa (CHADEMA) ili awe Rais, aidha mpambanaji na kipenzi cha wengi Dr Mwakyembe (CCM) amechaguliwa kwa kishindo. Hii inaonyesha ni jinsi gani wananchi wa Kyela walivyokomaa kisiasa kwa kumchagua mtu anayefaa kuwa kiongozi wao bila kujali itikadi za vyama vyao. Big up, I like that! :israel:
Figures mkuu!!

Votes v/s waliojiandikisha!!
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Mbona una hasira?
Reyes,

Ni kwasababu toka jana usiku tumekanusha hizo habari lakini watu bado wanakuja na uvumi. Tusichanganye watu bure hata pale ambapo kuna facts.

Dr. Slaa ameshinda kata ya Kyela mjini kura 4062 wakati JK kura 2700. Nafikiri hili ndilo linawachanganya wanaopigiana simu. Kyela ina kata 23 na kwenye kata za vijijini JK kashinda kwa kura nyingi sana.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Walishamwambia wazi kuwa wao hawachagui chama bali mtu makini. Kwa kweli tunahitaji kujifunza kutoka kwa watu kama hawa. Nashangaa sana mtu anayeng'ang'ania chama hata kama unaona kwa macho yake wagombea ni bomu.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
reyes,

ni kwasababu toka jana usiku tumekanusha hizo habari lakini watu bado wanakuja na uvumi. Tusichanganye watu bure hata pale ambapo kuna facts.

Dr. Slaa ameshinda kata ya kyela mjini kura 4062 wakati jk kura 2700. Nafikiri hili ndilo linawachanganya wanaopigiana simu. Kyela ina kata 23 na kwenye kata za vijijini jk kashinda kwa kura nyingi sana.
tuletee na kata zingine
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,492
Likes
285
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,492 285 180
Reyes,

Ni kwasababu toka jana usiku tumekanusha hizo habari lakini watu bado wanakuja na uvumi. Tusichanganye watu bure hata pale ambapo kuna facts.

Dr. Slaa ameshinda kata ya Kyela mjini kura 4062 wakati JK kura 2700. Nafikiri hili ndilo linawachanganya wanaopigiana simu. Kyela ina kata 23 na kwenye kata za vijijini JK kashinda kwa kura nyingi sana.
Unaweza kutupa numbers kamili za matokeo katika hizo kata nyingine?
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
tuletee na kata zingine
Soma thread nyingine ile ya Mbeya na ina figure. Sina namba za kata zote ila nimepewa asilimia ya matokeo ya jumla kwa kata zote ambayo ni
JK 75 kwenye urais na Mwakyembe 90 kwenye ubunge.
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384