Hongera wakurugenzi wa Halmashauri , mmetupa mitaa mingi sana bila ya kujua.

ligera

JF-Expert Member
May 17, 2014
2,650
1,250
Kitendo cha wasimamizi wa uchaguzi kuchelewesha vifaa vya kupigia kura kwenda vituoni kimetoa faraja kwa Ukawa kushinda baadhi ya maeneo kiurahisi mno.

Kila mtu anafahamu fika kwamba ccm wateja wao wengi ni wazee , na kimsingi wazee hao waliwahi sana kuja vituoni kuanzia saa 12:00 asubuhi kitendo cha vifaa kuchelewa na baadhi ya maeneo vilifika saa 4-5 asubuhi wazee wengi hawakuweza kuvumilia hadi muda huo na kuamua kuondoka huku wakiwaacha vijana wakisubiria vifaa.

Kwa mfano huku kwetu wapo vijana waliokuwa wakiwashauri hao wazee waende nyumbani wakapumzike kwani zoezi likianza watawaita ,kumbe ilikuwa mbinu ya kuwaondo kituoni ili kupunguza kura za ccm.

Najua Wakurugenzi haikuwa nia yao ila kwa sababu ilikuwa mpango wa Mungu ndio maana naamini kwamba Mungu aliwapa uzito na uchovu watandaji hao ili lengo litimie .

Kweli nimeamini chadema huwa wana anza na Mungu na kumaliza na Mungu
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,044
2,000
Chama cha malori
Chama cha mapingamizi
Chama cha mafisadi
Chama cha wezi/majambazi
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,044
2,000
Chama cha malori
Chama cha mapingamizi
Chama cha mafisadi
Chama cha wezi/majambazi
:::
::'
::
waite kila tusi utakalo
 

OME123

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,434
2,000
Km ina ka ukweli ndani yake.umenichekesha sana kamanda.VIVA CHADEMA
 

Munabusule

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
977
250
Kitendo cha wasimamizi wa uchaguzi kuchelewesha vifaa vya kupigia kura kwenda vituoni kimetoa faraja kwa Ukawa kushinda baadhi ya maeneo kiurahisi mno.

Kila mtu anafahamu fika kwamba ccm wateja wao wengi ni wazee , na kimsingi wazee hao waliwahi sana kuja vituoni kuanzia saa 12:00 asubuhi kitendo cha vifaa kuchelewa na baadhi ya maeneo vilifika saa 4-5 asubuhi wazee wengi hawakuweza kuvumilia hadi muda huo na kuamua kuondoka huku wakiwaacha vijana wakisubiria vifaa.

Kwa mfano huku kwetu wapo vijana waliokuwa wakiwashauri hao wazee waende nyumbani wakapumzike kwani zoezi likianza watawaita ,kumbe ilikuwa mbinu ya kuwaondo kituoni ili kupunguza kura za ccm.

Najua Wakurugenzi haikuwa nia yao ila kwa sababu ilikuwa mpango wa Mungu ndio maana naamini kwamba Mungu aliwapa uzito na uchovu watandaji hao ili lengo litimie .

Kweli nimeamini chadema huwa wana anza na Mungu na kumaliza na Mungu
wakurugenzi walishachoka na ccm wameamua bora wapigwe tu.
 

Getstart

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
6,657
2,000
Kitendo cha wasimamizi wa uchaguzi kuchelewesha vifaa vya kupigia kura kwenda vituoni kimetoa faraja kwa Ukawa kushinda baadhi ya maeneo kiurahisi mno.

Kila mtu anafahamu fika kwamba ccm wateja wao wengi ni wazee , na kimsingi wazee hao waliwahi sana kuja vituoni kuanzia saa 12:00 asubuhi kitendo cha vifaa kuchelewa na baadhi ya maeneo vilifika saa 4-5 asubuhi wazee wengi hawakuweza kuvumilia hadi muda huo na kuamua kuondoka huku wakiwaacha vijana wakisubiria vifaa.

Kwa mfano huku kwetu wapo vijana waliokuwa wakiwashauri hao wazee waende nyumbani wakapumzike kwani zoezi likianza watawaita ,kumbe ilikuwa mbinu ya kuwaondo kituoni ili kupunguza kura za ccm.

Najua Wakurugenzi haikuwa nia yao ila kwa sababu ilikuwa mpango wa Mungu ndio maana naamini kwamba Mungu aliwapa uzito na uchovu watandaji hao ili lengo litimie .

Kweli nimeamini chadema huwa wana anza na Mungu na kumaliza na Mungu
Nanyi mmeanza kuwalalamikia Wakurugenzi?
 

Kalimanzira

Senior Member
Aug 15, 2007
100
0
Au ndio maana mabosi wao wanawatisha sana. Mara Ghasia,mara Nape wrote wakilalamikia hao watendaji na kuwatisha kuwachukulia hatua.
 

KBOSCO

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
378
0
Kitendo cha wasimamizi wa uchaguzi kuchelewesha vifaa vya kupigia kura kwenda vituoni kimetoa faraja kwa Ukawa kushinda baadhi ya maeneo kiurahisi mno.

Kila mtu anafahamu fika kwamba ccm wateja wao wengi ni wazee , na kimsingi wazee hao waliwahi sana kuja vituoni kuanzia saa 12:00 asubuhi kitendo cha vifaa kuchelewa na baadhi ya maeneo vilifika saa 4-5 asubuhi wazee wengi hawakuweza kuvumilia hadi muda huo na kuamua kuondoka huku wakiwaacha vijana wakisubiria vifaa.

Kwa mfano huku kwetu wapo vijana waliokuwa wakiwashauri hao wazee waende nyumbani wakapumzike kwani zoezi likianza watawaita ,kumbe ilikuwa mbinu ya kuwaondo kituoni ili kupunguza kura za ccm.

Najua Wakurugenzi haikuwa nia yao ila kwa sababu ilikuwa mpango wa Mungu ndio maana naamini kwamba Mungu aliwapa uzito na uchovu watandaji hao ili lengo litimie .

Kweli nimeamini chadema huwa wana anza na Mungu na kumaliza na Mungu
Yaani kumbe hatutafika mbali kwa style hii. Nilijua Kauli Mbiu itakuwa #UKAWA . Sasa ni chadema tu. Kwamba sisi wenzenu nao hatujachangia ushindi huo?

Tunaanza kuona kuwa TULIBAKWA sasa. Lol!
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,113
2,000
Kitendo cha wasimamizi wa uchaguzi kuchelewesha vifaa vya kupigia kura kwenda vituoni kimetoa faraja kwa Ukawa kushinda baadhi ya maeneo kiurahisi mno.

Kila mtu anafahamu fika kwamba ccm wateja wao wengi ni wazee , na kimsingi wazee hao waliwahi sana kuja vituoni kuanzia saa 12:00 asubuhi kitendo cha vifaa kuchelewa na baadhi ya maeneo vilifika saa 4-5 asubuhi wazee wengi hawakuweza kuvumilia hadi muda huo na kuamua kuondoka huku wakiwaacha vijana wakisubiria vifaa.

Kwa mfano huku kwetu wapo vijana waliokuwa wakiwashauri hao wazee waende nyumbani wakapumzike kwani zoezi likianza watawaita ,kumbe ilikuwa mbinu ya kuwaondo kituoni ili kupunguza kura za ccm.

Najua Wakurugenzi haikuwa nia yao ila kwa sababu ilikuwa mpango wa Mungu ndio maana naamini kwamba Mungu aliwapa uzito na uchovu watandaji hao ili lengo litimie .

Kweli nimeamini chadema huwa wana anza na Mungu na kumaliza na Mungu
Loooh umenichekesha SANA... eti wakapumzike watawaita..
Duuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom