Hongera TvT lakini...


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Naam,

Televisheni ya Taifa imemaliza kuuonyesha mchezo ama tamthilia ya "The Long wait". Ama kweli tamthilia hii imetugusa tulio wengi.

Yani imekaa vema sana. Binafsi niliipenda namna ilivyokuwa kwa Red Butterfly ambaye amecheza sehemu mbili akionekana watu wawili tofauti.

TvT hawa hawa ndio walituletea tamthilia ya zamani ambako tuliwaona kina Angelo na Yna wakifanya mambo yao. Ama kweli tamthilia hiyo pia iliigusa jamii.

Kifupi tamthilia hizi mbili zimeiongezea watazamaji TvT kuliko kawaida. Watu tulikuwa tukiona w/end imefika tunanuna huku tukitegeshea ifike J3 tuwaone wale wakali wetu kwenye tamthilia hizi. Shukrani sana TvT kwa tamthilia hizi.

LAKINI


Mmechemka vibaya sana kuleta tamthilia ya "Stolen moments" ambayo nawahakikishia haitaweza kufikia viwango vya tamthilia zilizopita.

Kwanini:
Waigizaji ni walewale ambao tumewazoea, ni heri mngetafuta mbadala mwingine kuliko kufanya makosa kama ya Star Tv. Yasomeni mazingira waandaaji wa vipindi. Ni udhaifu nauona lakini huenda ni mtizamo usio sahihi, sijui wadau mnasemaje?
 
PRINCE OF LIGHT

PRINCE OF LIGHT

Member
Joined
Nov 14, 2017
Messages
30
Likes
2
Points
15
PRINCE OF LIGHT

PRINCE OF LIGHT

Member
Joined Nov 14, 2017
30 2 15
Duuuh nilikuwa darasa la tano aisee
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,890
Likes
1,926
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,890 1,926 280
Kumbe nimeenda Age aisee kipindi hicho nipo home nasikilizia tokeo la form 4 pale Kwa mtembei
 
The Book

The Book

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
1,874
Likes
4,099
Points
280
The Book

The Book

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
1,874 4,099 280
Nilikuwa darasa la 3 kipindi hichi
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
970
Likes
514
Points
180
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
970 514 180
Ukija ITV enzi hizo kuna secreto De amor....kina rehandro na maria clara wanakimbiza mbaya....yani zote zilikuwa konki
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
3,856
Likes
5,727
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
3,856 5,727 280
Huu Uzi uliwekwa 2007

Kipindi icho naugulia matokeo ya kidato cha nne...aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,108