Hongera tbc kwa kuonyesha demokrasia


Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Nimefurahishwa sana na taarifa ya habari ya leo iliyorushwa na TBC1, wameonyesha demokrasia ya hali ya juu kwa kufanya coverage nzuri kwenye kampeni za vyama vya upinzani hasa CDM, ni mara chache sana jambo kama hili kutokea. Hongereni tunaomba jitihada hizo ziendelee. japo hatutegemei mhariri wa leo kuhamishwa kitengo.
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
SIFU leo lakini kesho kuwa makini. HAWA WATU WANANG'ATA NA KUPULIZA. hii ndio uwt/usalama wa magamba at work.
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
CDM hawa waliopeleka MUNGIKI na INTARAHAMWE kutoka DRC?,
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Wameshaona wanaanza kukosa watazamaji kwa kuishabikia CCM.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,123
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,123 193 160
tuitoe TBC kutoka serikalini iwe mali ya umma, hapo kutakuwa hakuna tena upendeleo,kama KBC,CNN,ABC na mashirika mengine makubwa yanaongozwa na umma na sio serikali,bila hivo TBC itaendelea kubaki mali ya CCM, ni sawa na ATC ingekuwa mali ya uma isingekufa lkn kwa vile iko chini ya serikali ikafa kifo kikuu,SISI TWALALA kenya wanachanja mbuga kwenda AMSTERDAM,LONODN NK.....KBC nayo inakata mbuga TBC hoi.
 

Forum statistics

Threads 1,212,938
Members 461,871
Posts 28,460,913