Hongera Slaa - Ngosha Kucha Alile..........!


Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
nakupa hongera zangu sana daktari, kwa kudhihirisha umahiri wako kisiasa, kwa watanzania, specifically wanachadema. wakati tumeshampata sasa rais wa tanzania, ni matumaini yangu basi wewe, wanachadema na watanzania wote, tutatumia nguvu zilezile kuleta maendeleo ya kweli nchini. kinyume chake ni usaliti kwa taifa letu na utakua 'condemned to the gallows', wasukuma wanasema hivi

'Ngosha Kucha Alile'

yaani mwanaume shujaa ni yule anaekufa amekula, pls RIP in this 2010 general elections

thanks
 

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,068
Likes
647
Points
280

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,068 647 280
Gong'hana bageshi.
Dr.Tunakuhakikishia kuwa wasukuma umewapata, tunasema tulikuwa hatujapata mpiganaji wa kweli, kura zetu tumekuwa tukiwapa CCM kama huruma kwa kuwa hakuwepo wa kumpa kihalali.Sasa tunasema kazi ndiyo imeanza, sisi ni wafugaji na wakulima tunataka kuijenga tanzania kupitia sera zako.Tutafuga sana, tutalima sana nA KUONGEZA PATO LA TAIFA TUNAJUA WEWE UTASHUGHULIKIA MASOKO YA UHAKIKA. Usisinzie washa moto wa siasa mpaka kieleweke.
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,430
Likes
1,280
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,430 1,280 280
Gong'hana bageshi.
Dr.Tunakuhakikishia kuwa wasukuma umewapata, tunasema tulikuwa hatujapata mpiganaji wa kweli, kura zetu tumekuwa tukiwapa CCM kama huruma kwa kuwa hakuwepo wa kumpa kihalali.Sasa tunasema kazi ndiyo imeanza, sisi ni wafugaji na wakulima tunataka kuijenga tanzania kupitia sera zako.Tutafuga sana, tutalima sana nA KUONGEZA PATO LA TAIFA TUNAJUA WEWE UTASHUGHULIKIA MASOKO YA UHAKIKA. Usisinzie washa moto wa siasa mpaka kieleweke.
Mwaka 2005 tulimvaa kwa mieleka kumpima kama anafaa kuwa Rais wetu. Tukasema "sagala"

Mwaka huu tumechukua Halmashauri ya Jiji letu la Mwanza mbele yake na kashindwa kufanya usanii wake.

Ataongoza kwa tabhu sana.
 

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Sukumaland ndiyo italeta mageuzi ya kweli, na yameshaanza. Halmashauri zifuatazo sasa zitaongozwa na Chadema for the next 50 years.
  • Mwanza City
  • Maswa
  • Shinyanga Mjini (hata baada ya kuchakachua ilishindikana kupata madiwani wa kutosha)
  • Ukerewe
  • Bukombe
  • Msoma mjini
 

Forum statistics

Threads 1,203,862
Members 456,993
Posts 28,132,590