Hongera Serukamba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Serukamba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 11, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Kigoma Mjini Peter Serukamba alitetea vyema hoja yake mwishoni mwa mwezi Novemba na ametunukiwa shahada yake ya Uzamili katika Utawala wa Biashara (MBA). Hongera..! Tunakusubiri kwenye Uzamivu! (picha namichuzi)

    [​IMG]
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hongera lakini asijihusishe na ufisadi uliojaa CCM
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukishakuwa CCM tayari wewe ni fisadi kwa namna moja au nyingine!
     
  4. m

    mayala luswetul Member

    #4
    Dec 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Mmmhhh!!! fanya uchunguzi wa kutosha
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,164
    Likes Received: 4,026
    Trophy Points: 280
    Ni kijana wa Lowasa huyu.....acha kabisa....kimbelembele hasa wa mafisadi yuko kama makamba atafungwa au hata kufa ajili kutetea mafisadi
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Ajihusishe mara ngapi ikiwa huwa anakaribia hata kulia anapomtetea mkapa? au si huyu namfananisha?!
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Ahaa huyu si ndiye erand boy wa Rost tamu na Lowasa yeye kawa mbunge kwa ajili ya mafisadi and Co kisa anaukimbia ulofa anataka naye awe tycoon mwe !
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Huyu ndio boi wa Mafisadi nambari one hata sidhani kuwa elimu hiyo aliyopata itamsaidia. Kigoma wananchi wamekwishamstukia hawamtaki kabisa kwa hiyo ubunge kwa boi huyu ndio umetoka itabidi wafadhili wake pengine wamtafutie Ukatibu Kata!!
     
  9. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kambi ya mafisadi inazidi kupata vyeti..lowassa akiwa rais jamaa ni PM
     
Loading...