Hongera sana cloud media group kwa kazi iliyotukuka!


Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
Nachukua nafasi hii adimu kuwapa pongezi kwa mengi mnayofanya,hasa kwa hili la kufanikisha msiba wa ndugu yetu mpendwa A.Mangwair,Ni wazi mlijitoa na kujinyima ili jamii ipate kujua na kufuatilia.
Kwanza kwa kitendo tu cha kumtuma kijana wenu kwenda mpaka S.Africa kutangaza moja kwa moja na kutuhabarisha
Watanzania ni JAMBO KUBWA na kiukweli kabisa jambo hilo kwa kawaida ilipaswa kufanyika na serikali kwa kufuatilia kifo
cha mtu wake lakini ninyi hamkujali hilo mkachukua jukumu hilo.Hakika wengi wetu tumefarijika sana.
Basi nawaombeni muendelee na moyo huo na pongezi nyingi ziwaendee viongozi wote hasa RUGE NA KUSAGA.
Special thanks also goes to MILLAD Ayo who deliberately dare to inform us day to night what happened,going there and here just to make us informed.May God give you long life for your kindness and heartfelt toward the whole thing.
You are so kind and hospitality along the way!Keep it up.EXCELLENT!(Toka south moja kwa moja studio ulitisha!!)
Pia kumbukeni usemi usemao mti wenye matunda do hasa upigwao mawe, mti mkavu watu hawatakuwa na habari nao.
So you just keep going we are proud of you!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,617
Likes
2,001
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,617 2,001 280
Anaye kufaa ktk dhiki ndio rafiki..

Sent from my HTC Desire S using Tapatalk 2
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Ujambazi wa jasho la wasanii nayo kazi iliyo tukuka?
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,204
Likes
9,444
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,204 9,444 280
napenda tu walivyoamua wakalia wajinga kimya.. ndio busara
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,101
Likes
974
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,101 974 280
Ujambazi wa jasho la wasanii nayo kazi iliyo tukuka?

Kama wanaibiwa si wapeleke malalamiko sehemu husika ili sheria zifuatwe?
Au wanafanya kazi kishkaji bila kuwa na mikataba?

Shtuka...
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
naunga mkono hoja, hongera sana Clouds Fm! Wenye wivu wajinyonge
kaka REVO safi sana sisi tuendelee kuwapongeza wale wote wanaogusa maisha ya watu wengine.Kama kuna mtu anadhulumiwa kuna vyombo vya haki si busara kumrushia mtu jiwe pasipo na vivid evidence na kitu kingine sidhani kama wao cloud huwa wanawafuata watu na kuwalazimisha kufanya nao kazi ni media huru mtu anaenda mwenyewe.
Bila CLOUD AKINA linnah na wengine wangetoka vp?au ndo kupigava vikumbo barabarani.Penye ukweli tutasema.
Hongera sana clouds!
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
Kama wanaibiwa si wapeleke malalamiko sehemu husika ili sheria zifuatwe?
Au wanafanya kazi kishkaji bila kuwa na mikataba?

Shtuka...
Na ingekuwa ivyo akina REJINA MWALEKWA na wengine wasingekimbia huko kunakoitwa kuzuri na kwehnda CLOUDS
UKIKUTANA nao wamebadilika na kunawili!Clouds ni mlezi wa wengi! ukiwa pale lazima ushine! wapo wapi akina FINA MANGO? Bado hamjashtuka tu?
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
Washabiki wa ruge kumbe wamo wengi! Ila tatizo lako ruge hutaki kuja na verified id ili tuwe tunakuhoji, yani kila uchao unapiga propaganda kupitia fake id. Najua utaibuka sasa hivi kureply, karibu.
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Ata mm nimegundua kua uyu ni Ruge..kaka mzima lakini kwnn haukubali hali halisi kua ume pwaya sana kipind ichi ujiuliz kwnn kila mtu anakunyooshea kidole ww tu
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
Ata mm nimegundua kua uyu ni Ruge..kaka mzima lakini kwnn haukubali hali halisi kua ume pwaya sana kipind ichi ujiuliz kwnn kila mtu anakunyooshea kidole ww tu
Nawe umemwona ee? Subiri sasa mashambulizi toka kwa wake zake waliomo humu yaani utaburudika na comment zao.
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
ata mm nimegundua kua uyu ni ruge..kaka mzima lakini kwnn haukubali hali halisi kua ume pwaya sana kipind ichi ujiuliz kwnn kila mtu anakunyooshea kidole ww tu
hata sura yake siijui.wenye wivu mtajinyogaje
viva clouds viva ruge usiwajali hao njaa kali.
 
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
4,108
Likes
2,705
Points
280
Heloo

Heloo

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
4,108 2,705 280
washabiki wa ruge kumbe wamo wengi! Ila tatizo lako ruge hutaki kuja na verified id ili tuwe tunakuhoji, yani kila uchao unapiga propaganda kupitia fake id. Najua utaibuka sasa hivi kureply, karibu.
tupo wengi ila sema tu hatupendi malumbano yasiyo na maana,
hata wakati mwingine kukaa kimya ni jibu kwa mjinga!
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878