Hongera Sana Bi Dada Kwa Kuolewa


Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
3,515
Points
2,000
Nguvu moja

Nguvu moja

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
3,515 2,000
Hizi Makeup Za Bei Chee Hizi
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,222
Points
2,000
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,222 2,000
Akakoge/kunawa uso
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,896
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,896 2,000
Na mmewe karidhika
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,133
Points
2,000
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,133 2,000
Inawezekana huyo ni kaka yake amepiga naye picha kama kumbukumbu ya harusi yake.
Mara nyingi kwenye shughuli ya ndoa bwana/bibi harusi hupewa wasaa wa kupiga picha na jamaa zake wa karibu kwa ukumbusho.
Ila sio lazima niwe sahihi,inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,295,910
Members 498,475
Posts 31,227,777
Top