Hongera Nungwi, Mswahili na Jaji Chande Othman

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
22,294
2,000
..ndugu zangu wakati wa sakata la ripoti ya Dr.Mwakyembe likiendelea Raisi Kikwete alifanya uteuzi wa Jaji Kiongozi na Majaji wa Mahakama ya Rufaa.

..Jaji Kiongozi Amiri Manento amestaafa na nafasi yake ameteuliwa Jaji Salum Massati.

..Pia Raisi aliteua Majaji watatu kuingia mahakama ya Rufaa. Kati ya majaji hao yupo Jaji Mohamed Chande Othman. Jaji Othman amewahi kuwa principal procecutor ktk mahakama ya kimataifa ya Rwanda, na baadaye Procecutor General wa serikali ya East Timor. Hivi karibuni alikuwepo kwenye tume ya UN iliyokuwa ikifanya uchunguzi huko Lebanon.

..ndugu zetu mswahili, nungwi, na samvulachole, wamekuwa watetezi wakubwa wa rekodi ya utendaji kazi ya Jaji Mohamed Othman Chande. Natoa pongezi kwa Jaji Chande Othman na wachangiaji hawa kwa uteuzi huu.
 

Masatu

JF-Expert Member
Jan 29, 2007
3,281
1,195
Joka kuu

Heshima mbele mkuu, hivi hata wewe una sink that low mkuu? au ndio mambo ya change!
 

mtalii

JF-Expert Member
Dec 14, 2006
286
0
JOKA KUU a.k.a JK.

UMESEMA KUNA MAJAJI WATATU WAPYA TUOMBA MAJINA YA HAO WENGINE WAWILI?
 

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Dec 26, 2006
4,171
2,000
..ndugu zangu wakati wa sakata la ripoti ya Dr.Mwakyembe likiendelea Raisi Kikwete alifanya uteuzi wa Jaji Kiongozi na Majaji wa Mahakama ya Rufaa.

..Jaji Kiongozi Amiri Manento amestaafa na nafasi yake ameteuliwa Jaji Salum Massati.

..Pia Raisi aliteua Majaji watatu kuingia mahakama ya Rufaa. Kati ya majaji hao yupo Jaji Mohamed Chande Othman. Jaji Othman amewahi kuwa principal procecutor ktk mahakama ya kimataifa ya Rwanda, na baadaye Procecutor General wa serikali ya East Timor. Hivi karibuni alikuwepo kwenye tume ya UN iliyokuwa ikifanya uchunguzi huko Lebanon.

..ndugu zetu mswahili, nungwi, na samvulachole, wamekuwa watetezi wakubwa wa rekodi ya utendaji kazi ya Jaji Mohamed Othman Chande. Natoa pongezi kwa Jaji Chande Othman na wachangiaji hawa kwa uteuzi huu.

nlikua nikijiuliza kulikoni mswahili na nungwi kupewa hongera na kuunganishwa na jaji?

ila sasa nimeelewa sawa tusonge mbele ila hawa watu wametukimbia mida au ndio walikuwa kwenye hiyo tume ya mwakiembe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom