Hongera Mh. Dr. Jakaya Mrisho kwa kuwakilisha vema Nchi yetu!!


Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
180
Likes
0
Points
0
Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined Nov 24, 2013
180 0 0
Kwa mara nyingine nimeamini kuwa bado tuna hazina kubwa ya wanadiplomaisia!!. Na ulimwengu unajua sasa kuwa Tanzania ina nafasi gani na mchango gani katika kupigania Uhuru wa Waafrika wenzetu hususani Uhuru wa ndugu zetu wa Afrika kusini.... Zaidi nimefurahishwa na hotuba yako Mh. JK umetuwakilisha vema watanzania wenzako... haya ndiyo mafanikio tunayoyahitaji na umeonesha wazi kuwa huutwi Rais kwa kubahatisha ni pamoja na kufanya vizuri kimataifa.... Hongera sana Mh. Dk. Jakaya!!!
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,283
Likes
3,683
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,283 3,683 280
Kutokana na utendaji mbovu wa baraza hilo maarufu kama baraza la maswahiba rais huyo ameshinikizwa kuwatimua maswahiba wachovu katika baraza lake na kuzidi kudhoofisha chama pamoja na sirikali katika kutumikia wananchi.
Ukirudi nyumbani useme na wananchi kwa staili ya africa kusini
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,187
Likes
1,741
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,187 1,741 280
Ni bonge ya speech jk katoa,
Kenneth Kaunda kaua.
 
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
294
Likes
25
Points
45
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
294 25 45
wazee amebaki kaunda. jk umepata nafasi ya kusikia hekima yake..love ua neighbour as you love uaself. Do what you wanna people do 2u. Maneno mazito tunapoelekea kwenye katiba ya nchi. Remember we are all God's image
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
kwa mara nyingine nimeamini kuwa bado tuna hazina kubwa ya wanadiplomaisia!!. Na ulimwengu unajua sasa kuwa tanzania ina nafasi gani na mchango gani katika kupigania uhuru wa waafrika wenzetu hususani uhuru wa ndugu zetu wa afrika kusini.... Zaidi nimefurahishwa na hotuba yako mh. Jk umetuwakilisha vema watanzania wenzako... Haya ndiyo mafanikio tunayoyahitaji na umeonesha wazi kuwa huutwi rais kwa kubahatisha ni pamoja na kufanya vizuri kimataifa.... Hongera sana mh. Dk. Jakaya!!!
mbona kuna uzi humu katoa data za uongo? Au mliandaliawa kumsifu kabla ya hotuba yenyewe?
 
Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
180
Likes
0
Points
0
Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined Nov 24, 2013
180 0 0
Sidhani km kusifia jambo jema lililofanywa na Kiongozi yeyote wa nchi kuwa ni kuandaliwa kufanya hivyo.....!!! kimsingi nimefuatilia tukio hilo mwanzo mwisho TBC... Andrew kwangu mimi kusifia jambo jema ndiyo desturi yangu.
 
Last edited by a moderator:
Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
180
Likes
0
Points
0
Nzilo

Nzilo

Senior Member
Joined Nov 24, 2013
180 0 0
Siyo siri, speech ile imenigusa na ninahisi imemgusa kila mtu aliyefuatilia tukio hilo, hasa alipokuwa anasimulia kile kipindi Mandela alichokuja Tanzania 1960s...
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491