Hongera Lowassa: Wewe ni bingwa wa siasa za Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Lowassa: Wewe ni bingwa wa siasa za Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by idawa, Oct 1, 2015.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    Nimeamini Lowassa ni bingwa wa siasa za Tanzania, na anastahili heshima,huyu mtu anajua kucheza na siasa zetu hadi maadui zake anawageuza na kuwafanya wafuasi wake watiifu.

    Nani alitegemea Toka kashifa ya Richmond baada ya miaka nane Lowassa angekuja kuwa mkuu wa siasa za upinzani Tanzania, Mkuu wa wanasiasa wa upinzani Tanzania , Mkuu wa vyama vya upinzani Tanzania , Mkuu wa wale makamanda hatari wa kupiga vita ufisadi Tanzania ,Mbaya zaidi mgombea wao pekee na aliepita Bila kupingwa.?

    Nani alitegemea leo Mbowe, Msigwa, Mdee na Lema wangepangiwa cha kuongea kwenye majukwaa ya kisiasa na Lowassa, nani alitegemea angetoa amri wafunge midomo kuhusu ufisadi na wakatii Bila shuruti, kwa hili Lowassa anastahili heshima ya kipekee hapa nchini.

    Amewafanya maadui zake wamwombe radhi, wamsafishe , wamsujudu, wamtetemekee kiasi kwamba akitoa kauli inakuwa ndio sheria,na wanatiii Bila shuruti.

    Hakuna heshima kubwa kama kumgeuza adui yako mkuu awe mfuasi wako mtiifu na mwaminifu kwako.

    Naamini Lowassa alivyokatwa Dodoma alikata tamaa kabisa na siasa za Tanzania hasa kwenye URAIS,

    Ila swala moja lilikuwa linamuumiza ni vipi atasafisha Jina Lake kupitia upinzani hasa Chadema ya Mbowe na Dr.Slaa, ili atakavyotulia kwenye ranch zake anakula mafao na wajukuu zake zisiwepo kelele za kumghasi.

    Ndipo akajitoa mzima mzima kwenda Chadema kwa gharama zake na jamaa zake ambao amekuwa akichafuliwa nao siku zote. Lengo kumsafisha yeye na binafsi na jamaa zake hasa Rostam , Chenge, Karamagi nk.

    Na kwa hilo amefanikiwa kwa kiasi kikubwa sana, japo itamuuma sana kumkosa mpiganaji namba moja wa ufisadi Tanzania Dr.Slaa, na huyu ndio lilikuwa lengo lake kuu, hakika Dr. Slaa angenasa kwenye mtego huu Lowassa angekua na amani maisha yake yote yaliyobaki duniani bahati mbaya Dr.slaa akashituka mapema.

    Ila kwa sasa Lowassa ni kama ameteka kambi nzima ya maadui, ila kiongozi mkuu wa waasi Dr.Slaa ametoroka dakika za mwisho.

    Baada ya Octoba 25 Lowassa atastaafu siasa na kwenda kupumuzika kwenye ranch zake na mahoteli yaliyoenea nchi nzima, huku akiwa amefanikiwa kwa kiasi kikubwa kulipa kisasi na kuacha majeraha makubwa ndani ya Chadema na siasa za upinzani kwa ujumla.

    Hongera Lowassa, Hatimaye sasa utapumzika kwa amani Bila bugudha, huku siasa za upinzani hasa Chadema zikiendelea kukupigia magoti kwa maumivu makali ya kutoaminika tena kwa wananchi hasa wapenda mabadiliko ya ukweli.!
     
  2. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2015
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,681
    Likes Received: 30,831
    Trophy Points: 280
    mmsalalimie dr
     
  3. SUPER PREDATOR

    SUPER PREDATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 29, 2014
    Messages: 2,090
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Umetumwa wewe si bure.
     
  4. W

    Wope Member

    #4
    Oct 1, 2015
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Eddo anakunyima usingiz mtoa post
     
  5. M

    Master plan JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2015
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 2,880
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Malizia kwanza ile hadithi yetu. Kumbe kuandika gazeti unamudu lakini kule umechemka! Au umegundua wasomaji wote ni ukawa??
     
  6. d

    droidwallmail JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2015
    Joined: Aug 24, 2015
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    IMG_20150513_192204 copy.jpg
     
  7. m

    makundubhyali JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2015
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 2,213
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mleta mada kwa hii hasira na presha uliyonayo usipoangalia kutembea na dawa zako utapoteza maisha.
     
  8. TEK

    TEK Senior Member

    #8
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 13, 2015
    Messages: 181
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cool tu tatizo ni nini?
     
  9. youngsharo

    youngsharo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 2,483
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lowassa Atawapasua vichwa magamba.
     
  10. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Hujui ulichoandika eti baada ya kukatwa dodoma lowassa alikata tamaa. Kama ni mfuatiliaji wa siasa kwenye magazeti na humu jamvini mkakati wa lowassa kujiunga upinzani endapo angekatwa ulianza toka nyuma ya 2014. Inaelekea umemjua kwenye kutangaza nia ccm
     
  11. 1000GB

    1000GB JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2015
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 510
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    Naona unatamani kuibadilisha bahari kua nchi kavu.. Kitu ambacho sio chakufikirika kirahic.. Aliekutuma mwambie watanzania wajana sio wa Leo
     
  12. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2015
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,964
    Likes Received: 7,718
    Trophy Points: 280
    CCM sina hamu nao..!
    Waondoke kwa Amani tu!
     
  13. KING MAZENGO

    KING MAZENGO JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2015
    Joined: Aug 5, 2015
    Messages: 754
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mama salma toroka uje babu seya soon atakuwa mtaani..
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2015
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 11,744
    Likes Received: 8,007
    Trophy Points: 280
    Na sasa hivi atakuwa MKUU WA NCHI....

    Asante kwa mada yako ndefu, tuma salamu!
     
  15. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unagani sana, ATAPUMZIKA IKULU rekebisha maeneo hayo
     
  16. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 22,944
    Likes Received: 22,474
    Trophy Points: 280
    Itapendeza Sana Kwa Moyo Huu Huu Ukituwekea Na Picha Mgombea Wako AKITOA HAJA KUBWA ( AKIUKWEKA ) Ili Watanzania Pia Waweze Kujua Udhaifu Wake Na Yeye Pia. au Huna Picha Ya Tukio Hilo La Aibu TUKUWEKEE?
     
  17. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2015
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,244
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nani alitegemea Slaa atakuwa mpinga mageuzi.
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    Sio hasira ndio ukweli, Lowassa yupo Chadema kulipa kisasi.!
    Na kisasi kimetimia.
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    Na nani mkuu huo ndio ukweli, na Lowassa kafanikiwa sana kwa hilo, sasa hivi wapinzani wote wanamsujudu yeye.!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2015
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,537
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    Ndoto ni ile ya usiku ila ya Mchana ni maruweruwe, vumilia kamanda Lowassa alikuja Chadema kwa kazi maalum na amefanikiwa kwa kiasi kikubwa.
     
Loading...