Hongera Liutenant Colonel (Retired) Kikwete

  • Thread starter nkosiyamakosini
  • Start date

N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
Ni matumaini yangu wadau, kuwa kila mpenda amani na nchi hii anautakia ushindi wa Jakaya Kikwete mema, fanaka na matarajio mazuri kwa kipindi 2010 - 2015, hongera sana.
kumbuka kutimiza kila uliyoyanena, mungu na akusaidie.

'...mfalme daudi akalia sana, akararua nguo zake, akasema, imempasaje shujaa kufa afavyo mpumbavu?...'

Nami nakupa hongera kuwaua mashujaa wenzio. Thanks
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Ni matumaini yangu wadau, kuwa kila mpenda amani na nchi hii anautakia ushindi wa Jakaya Kikwete mema, fanaka na matarajio mazuri kwa kipindi 2010 - 2015, hongera sana.
kumbuka kutimiza kila uliyoyanena, mungu na akusaidie.

'...mfalme daudi akalia sana, akararua nguo zake, akasema, imempasaje shujaa kufa afavyo mpumbavu?...'

Nami nakupa hongera kuwaua mashujaa wenzio. Thanks
Ahadi nyingi za 2005 zilishindikana. Sasa hizi alizomwaga kwa system ya free style kama viwanja vya ndege vya kimataifa mikoa mingi, fly-overs Dar, Satellite city Kigamboni and a lot more sina hakika kama ataviweza. Yetu macho!!!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ahadi nyingi za 2005 zilishindikana. Sasa hizi alizomwaga kwa system ya free style kama viwanja vya ndege vya kimataifa mikoa mingi, fly-overs Dar, Satellite city Kigamboni and a lot more sina hakika kama ataviweza. Yetu macho!!!
Slaa na ahadi za bure kila kitu mpaka chakula chako cha nyumbani , niza kutekelezeka ? Ili hali kodi hakusanyi . Sijui ingekuwa serikali ya aina gani aisee, ni bora tu huyu huyu JK tu aendelee bana.
 
B

Balozi mullar

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Balozi mullar

Member
Joined Nov 1, 2010
18 0 0
Slaa alitoa ahadi kuliko uwezo na ndo maana wananchi walimpiga chn kwa kujua swala hilo .asingeweza kutimiza hata robo ya ahadi zake.bora Jk tunayemjua.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,042
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,042 280
Huyu ni abscondee wa CTU Monduli.....muulizeni Gen.G.F.Sayore
 
W

werema01

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
W

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Badili hilo jina lako kaka, genius usingeandika ulichoandika........ Huenda hata ilani ya chama unachopigia debe hujaisoma, ipitie uone mapungufu makubwa....... Mojawapo inaonesha tupo karne ya ishirini
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Congrats muungwana, our prayers, god bless you and always tanzania first.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Badili hilo jina lako kaka, genius usingeandika ulichoandika........ Huenda hata ilani ya chama unachopigia debe hujaisoma, ipitie uone mapungufu makubwa....... Mojawapo inaonesha tupo karne ya ishirini
Sasa ahadi za bure za Slaa ndugu ndiyo za kutekelezeka ? Hakuna kitu cha bure dunia hii bana, hayo mambo yameisha pitwa na wakati. 'Asiyefanya kazi na asile ' nyie mnataka kupeleka mpaka chakula bure majumbani mwetu si uwongo huo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Ni matumaini yangu wadau, kuwa kila mpenda amani na nchi hii anautakia ushindi wa Jakaya Kikwete mema, fanaka na matarajio mazuri kwa kipindi 2010 - 2015, hongera sana.
kumbuka kutimiza kila uliyoyanena, mungu na akusaidie.

'...mfalme daudi akalia sana, akararua nguo zake, akasema, imempasaje shujaa kufa afavyo mpumbavu?...'

Nami nakupa hongera kuwaua mashujaa wenzio. Thanks
Delusional..
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Sasa ahadi za bure za Slaa ndugu ndiyo za kutekelezeka ? Hakuna kitu cha bure dunia hii bana, hayo mambo yameisha pitwa na wakati. 'Asiyefanya kazi na asile ' nyie mnataka kupeleka mpaka chakula bure majumbani mwetu si uwongo huo.
Anayeombaomba mpaka net ndiye ale! Nasikia kizunguzungu
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Huyu ni abscondee wa CTU Monduli.....muulizeni Gen.G.F.Sayore
.
Ndugu acha upotoshaji,,hata kama haumpendi jk,ukweli unabaki kuwa alimaliza mafunzo yake pale ctu monduli na aloweza kupanda hadi cheo cha luteni kanali na alikuwa political commisser wa chuo.
Wakati huo siasa majeshini ilikuwa inaruhusiwa.

n
 
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
350
Likes
15
Points
35
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
350 15 35
Hii ni trash....iende recycle bin tafadhari Mr. Moderator
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
972
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
972 82 45
Wanaotakiwa wampongeze ni familia yake na wanaofaidika na uwepo wake kama wakina Makamba, Lowassa, RA,,,kwa mtanzania wa kawaida ni mateso na itatuchukua miaka zaidi ya 20 kujinasua kutokana na utawala wa huyu ndugu na kundi lake
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Anayeombaomba mpaka net ndiye ale! Nasikia kizunguzungu
Anayeombaomba ( WEWE HUJAWAHI OMBA ? MBONA NAJUA WW NI OMBAMBA MKUU KABISA ) mpaka net ( MBONA ULICHUKUA SASA, AU NITOE SIRI )ndiye ale ( WEWE HULI ? BINAADAMU AU SHETANI WW ?)! Nasikia kizunguzungu ( WAHI HOSPITALI USIJE KUTUFIA HUMU JF AISEE )
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
ni matumaini yangu wadau, kuwa kila mpenda amani na nchi hii anautakia ushindi wa jakaya kikwete mema, fanaka na matarajio mazuri kwa kipindi 2010 - 2015, hongera sana.
kumbuka kutimiza kila uliyoyanena, mungu na akusaidie.

'...mfalme daudi akalia sana, akararua nguo zake, akasema, imempasaje shujaa kufa afavyo mpumbavu?...'

nami nakupa hongera kuwaua mashujaa wenzio. Thanks
lol.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
.
Ndugu acha upotoshaji,,hata kama haumpendi jk,ukweli unabaki kuwa alimaliza mafunzo yake pale ctu monduli na aloweza kupanda hadi cheo cha luteni kanali na alikuwa political commisser wa chuo.
Wakati huo siasa majeshini ilikuwa inaruhusiwa.

n
Huyu alikuwa nanga tu...sema kilichombeba ni ukamisaa wa siasa...makamisaa wa siasa walikuwa wanapanda kadiri ya namna walivyoweza kufundisha siasa......huwezi kufananisha na makamanda wanaoenda OPERATIONS......huyu alikuwa na fani ya Mohamed Al Sahaf....jeshini...waulizeni lt gen.Sayore na Gen .WAITARA....wanamjuwa unanga wake ...na ameshawahi kuchezea vibao vya waiara
 
M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
116
Likes
17
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
116 17 35
kwa kweli tukubaliane tu na mungu ni shahidi,uwezo wa kuongoza huyu bwana hana,decision making hana,hata huruma kwa wananchi wake hana.Tanzania hatustahili hata kidogo kuishi maisha haya,ukizingatia tz ni nchi ya 3 africa kwa utajiri wa madini,ya 3 africa kwa wingi wa ngombe,,ni ya tatu pia kwa utajiri wa misitu na mito mingi isiyokauka,na hekta 29mil ya ardhi bora yenye rutuba,ni ya pili africa kwa vivutio vya utalii,ngorongoro,serengeti,ya kwanza kuwa na mlima mrefu,tanzanite ......the list goes on and on.......
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Huyu alikuwa nanga tu...sema kilichombeba ni ukamisaa wa siasa...makamisaa wa siasa walikuwa wanapanda kadiri ya namna walivyoweza kufundisha siasa......huwezi kufananisha na makamanda wanaoenda OPERATIONS......huyu alikuwa na fani ya Mohamed Al Sahaf....jeshini...waulizeni lt gen.Sayore na Gen .WAITARA....wanamjuwa unanga wake ...na ameshawahi kuchezea vibao vya waiara
Mkubwa,

Ina maana 'Dr. Mkwere' alikuwa kalumekenge tu kumbe! uluteni wa siasa na propaganda..

Na Makamba vipi? let me guess, u-luteni wa upishi.

Ndo maana nchi inaenda mrama bin alijojo.
 
K

katundu

Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
13
K

katundu

Member
Joined Sep 30, 2010
64 0 13
The past cannot be 'overcome'. It is the past. But traces and, above all, the lessons to be learned from it extend to the present
 

Forum statistics

Threads 1,236,045
Members 474,965
Posts 29,244,794