Hongera kwenu CCM kuwa kidijitali

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,979
2,000
Hakika inapendeza
Screenshot_2021-07-26-06-49-42-822_com.chamachamapinduzi.ccmapp.jpg
 

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
2,032
2,000
Imekaa poa sana hiyo. Japokuwa wanachama wengi wa CCM ni wakulima na wafugaji wapo vijijini ndani ndani. Pia mngeweka huduma zote hizo zipatikane kwenye NOKIA KITOCHI ingependeza.

Waliopo mjini wengi wao ni CCM maslahi na ndio wanafanya CCM kuchukiwa kutokana na vitendo vyao vya kuidhalilisha serikali na kuweka maslahi binafsi mbele.

Hasa wabunge ambao hawatokani na wananchi. Shame on them! CCM bila rushwa inawezekana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom