Hongera Kibatala kuwa tayari kumpigania Mdude Chadema

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
22,566
2,000
Imagine this, Rais Kikwete aliwakimbiza M23 hadi wakatokomea

Amekuja Rais Magufuli kwa mshangao wetu anakimbizana na Mdude Nyagali wa gram23😂

Kwa hiyo Legacy ya hawa Viongozi wawili itakuwa kama ifuatavyo~
Rais Jaakaya Kikwete Target M23 results Victory

Rais John Magufuli Target Mdude Nyagali gram23 results
Failled miserably
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom