Hongera issa michuzi kwa kupata shavu voice of america. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera issa michuzi kwa kupata shavu voice of america.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Msarendo, Apr 1, 2011.

  1. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,326
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    endeleza libeneke pande hizo za obama kama kawa.
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,924
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    nnawasiwasi na taarifa hizo hasa leo ilikuwa tar 1 april foolish day
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,326
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    habari za kweli kaka...amepata shavu hilo baada ya kumrithi juma nkamia ambaye ni mbunge wa kondoa hivi sasa
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,200
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unauzi sana.....nimechukua muda wangu kufungua hii thread kumbe ni upuuzi mtupu...

    1. Kwanza ujaeleza ni kazi gani kapata huko USA
    2. Pili unaonekana ni mtu usiyetaka kutumia kiswahili sanifu......mfano libeneke..pande za Obama what is this? Rubbish...
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    jamani sio mambo ya upuuzi wa tar 1,kama kweli hongera Ankali kwa shavu.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hebu malizia story bana ndo nini sasa hiyo sijaelewa kabisa
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hongera michuzi
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..Thibitisheni hii Story. Ama yalikuwa mambo ya April Fool? (mwenyewe!)
     
Loading...