Hongera IGP Sirro kwa kukomesha mauaji Kibiti

Abuu Kauthar

JF-Expert Member
Jul 10, 2011
3,297
2,000
Habari za jioni Kamarada

Kwanza kabisa napenda kumpongeza kamanda Sirro kwa kazi kubwa aliyoifanya ndani ya mda mfupi lakini ameweza kuzima jaribio ovu la kutaka kutuchafulia amani yetu hasa siai watu wa pwani.
Siwezi sema kama amemaliza kabisa tatizo ila kwa sisi tunaojua mbinu aliyotumia ni mbinu za kisasa zaidi na bora maana tangu umeutwaa uIGP hali inaelekea kurudi katika kawaida yake.

Ombi langu endelea na jitihada hizo kuturudishia amani yetu ambayo wapo waliokuwa wanatusema eti kwa kuwa mkoa ni wa pwani basi itakuwa ni magaidi ya Kiislam ndio yanayoua watu kumbe ishu zilikuwa na siasa ndani yake.
Na wale walikuwa au ni majambazi tu na wauaji kama walivyo wauaji wengine

Asante Sirro, asante Serikali.
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,520
2,000
Na misi press conf. zake kwa kweli.

Akiitisha mnitonye jamani, naoenda anavyoongea na kujibu maswali pia.
 

Mafuluto

JF-Expert Member
Aug 25, 2009
1,683
2,000
Habari za jioni Kamarada

Kwanza kabisa napenda kumpongeza kamanda Sirro kwa kazi kubwa aliyoifanya ndani ya mda mfupi lakini ameweza kuzima jaribio ovu la kutaka kutuchafulia amani yetu hasa siai watu wa pwani.
Siwezi sema kama amemaliza kabisa tatizo ila kwa sisi tunaojua mbinu aliyotumia ni mbinu za kisasa zaidi na bora maana tangu umeutwaa uIGP hali inaelekea kurudi katika kawaida yake.

Ombi langu endelea na jitihada hizo kuturudishia amani yetu ambayo wapo waliokuwa wanatusema eti kwa kuwa mkoa ni wa pwani basi itakuwa ni magaidi ya Kiislam ndio yanayoua watu kumbe ishu zilikuwa na siasa ndani yake.
Na wale walikuwa au ni majambazi tu na wauaji kama walivyo wauaji wengine

Asante Sirro, asante Serikali.
Unaishi dunia gani ww ?
Mauaji mbona yaliendelea hadi jeshi lilipokwenda huko last week.....
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,213
2,000
Karibuni kibiti nyumbani kesho nitafuturisha... mje kwa wingi sana mihogo ni mingi sana hadi take away itakuwepo... msiniangushe tu Kibiti oyeeee
 

mandella

JF-Expert Member
Oct 29, 2011
2,988
2,000
Habari za jioni Kamarada

Kwanza kabisa napenda kumpongeza kamanda Sirro kwa kazi kubwa aliyoifanya ndani ya mda mfupi lakini ameweza kuzima jaribio ovu la kutaka kutuchafulia amani yetu hasa siai watu wa pwani.
Siwezi sema kama amemaliza kabisa tatizo ila kwa sisi tunaojua mbinu aliyotumia ni mbinu za kisasa zaidi na bora maana tangu umeutwaa uIGP hali inaelekea kurudi katika kawaida yake.

Ombi langu endelea na jitihada hizo kuturudishia amani yetu ambayo wapo waliokuwa wanatusema eti kwa kuwa mkoa ni wa pwani basi itakuwa ni magaidi ya Kiislam ndio yanayoua watu kumbe ishu zilikuwa na siasa ndani yake.
Na wale walikuwa au ni majambazi tu na wauaji kama walivyo wauaji wengine

Asante Sirro, asante Serikali.
Mmmmh Embu Nyamazeni ..hizi kazi za kiiteleginsia haziihitaji Mapongezo na Kiki za Mitandaoni, pongezi hujagaa baadae baada ya mtu kumakiza kazi kabisa. Hapa tunazungumzia kustaafu.
 

Mbase1970

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
5,943
2,000
Habari za jioni Kamarada

Kwanza kabisa napenda kumpongeza kamanda Sirro kwa kazi kubwa aliyoifanya ndani ya mda mfupi lakini ameweza kuzima jaribio ovu la kutaka kutuchafulia amani yetu hasa siai watu wa pwani.
Siwezi sema kama amemaliza kabisa tatizo ila kwa sisi tunaojua mbinu aliyotumia ni mbinu za kisasa zaidi na bora maana tangu umeutwaa uIGP hali inaelekea kurudi katika kawaida yake.

Ombi langu endelea na jitihada hizo kuturudishia amani yetu ambayo wapo waliokuwa wanatusema eti kwa kuwa mkoa ni wa pwani basi itakuwa ni magaidi ya Kiislam ndio yanayoua watu kumbe ishu zilikuwa na siasa ndani yake.
Na wale walikuwa au ni majambazi tu na wauaji kama walivyo wauaji wengine

Asante Sirro, asante Serikali.
Kwani unajuaje kama ni magaidi wa kiislamu mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom