Hongera halima mdee


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
36
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 36 135
Hongera mdee. Nami nimesikia redio one.

Chadema wabunge zaidi 20...good.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Yes. Mdee kashinda. Hongera mpambanaji wa kweli
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
yap mdee nae kidedea honera sana dada, mkapambane vyema umeonyesha ujasiri kusimama alone na kugombea na si kupewa.congrats
 
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
113
Likes
0
Points
0
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
113 0 0
Ni kweli dada yetu Halima James Mdee kachukua kawe,jamani naomba mlio karibu nae mmwambie hivi wana makongo juu tunahitaji barabara ya kutoka corner ya chuo cha ardhi mpaka makongo juu ambayo Rita Mlaki alisema hawezi kuitengeneza kwa sababu makongo hawana impact yeye huwa anashinda kutokana na kura za kawe sasa tumeshikisha adabu kwa kuwaonyesha sisi tutawajibu kwa kuwa vote out.Halima sikiliza shida za wana makongo juu nasi tutakupa na kukupa na kukupa kura mpaka useme basi.......................Bravo Halima
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Ni kweli dada yetu Halima James Mdee kachukua kawe,jamani naomba mlio karibu nae mmwambie hivi wana makongo juu tunahitaji barabara ya kutoka corner ya chuo cha ardhi mpaka makongo juu ambayo Rita Mlaki alisema hawezi kuitengeneza kwa sababu makongo hawana impact yeye huwa anashinda kutokana na kura za kawe sasa tumeshikisha adabu kwa kuwaonyesha sisi tutawajibu kwa kuwa vote out.Halima sikiliza shida za wana makongo juu nasi tutakupa na kukupa na kukupa kura mpaka useme basi.......................Bravo Halima
hahaha mshaanza kuwasilisha matatizo yenu safi sana
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Hongera sana Halima
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
772
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
772 51 45
hongera saaaaaana Halima Mdee umedhihilisha inawezekana play your part
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,753
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,753 136 160
nimefurahi umemshinda yule shangingi wa mafisadi angela kizigha, ni mwananfunzi wangu nimefundisha darasani lakini ni pashkuna la kutupa. aendelee na upashkuna wake na zombe atuache kawe tufanya kazi
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
saa ya ukombozi ni sasa.. big up mdee
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Congrats dada Halima Mdee, wewe ni mbunge wangu, I am so pride kuwa na mbunge makini kama wewe, jamani tuwasaidieni na wale wa vijijini waangaziwe waondoke chini yakivuli cha Chama Cha Magumashi.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Congrats dada Halima Mdee, wewe ni mbunge wangu, I am so pride kuwa na mbunge makini kama wewe, jamani tuwasaidieni na wale wa vijijini waangaziwe waondoke chini yakivuli cha Chama Cha Magumashi.
Ninafurahi sana kwamba unaniwakilisha katika Bunge hongera sana Halima. Umefanya kampeni nzuri na kuweza kutoa pigo moja pigo lenye nguvu na pigo takatifu. Ni jimbo lenye changamoto nyingi na watu wenye hali nzuri na mbaya za kimaisha, hivyo kazi ipo lakini pamoja tunaweza na tutalibadilisha. Kafanye kazi si tu kwa ajili ya Wanakawe bali pia Tanzania nzima. Huo ndio ubunge tunaoutaka.
 
M

mbezibeach

Senior Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
0
M

mbezibeach

Senior Member
Joined Oct 4, 2010
119 1 0
Hongera sana halima james mdee kwani umekuwa mbunge wa jimbo langu....walikuwa wanamtumia mbatia kutaka kuchakachua lakini wamelegea walifikiri walichomfanyia kippi warioba watakifanya kwetu...tumeshinda..karibu beer tupo jogoo..art gallery...tunajipongeza baadae tutakuwa decca in mpaka asubuhi.
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
Hongera Halima Mpiganaji

Katuondolee wakuu wa wilaya. wanakula pesa ya bure
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Hongera sana Halima Mdee!!
Nenda kafanye kazi mama...
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Congrats and continue to be strong
 

Forum statistics

Threads 1,251,598
Members 481,811
Posts 29,777,513