Hongera Edward Lowassa na Fred Lowassa kwa siku ya kuzaliwa

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,259
2,000
Hongereni sana Mhe. Edward Lowassa na Fred Lowassa Kwa siku yenu ya Kuzaliwa Mungu awazidishie Maisha Marefu na Mema na Afya Njema. AMEN
IMG_20160826_120406.jpg
 

Denis denny

JF-Expert Member
Oct 7, 2012
5,787
2,000
Asee suruali hizo namtafutia babu yangu na hicho kiatu alichovaa mama Lowasa ni moto...Hongera kwao
 

GJHariohay

JF-Expert Member
Oct 24, 2013
1,039
2,000
Ndugu wana JF.

Awali ya yote nitoe pole nyingi sana kwenu kwa mahangaiko ya shughuli nyingi za kusaka rizki.

Wengi wetu tunajua leo hii ni siku ya kuzaliwa kwa mzee wetu kipenzi cha watz wengi Mh. Ngoyai Edward Lowasa. Kwa wale wapenzi , washabiki,marafiki pamoja na ndugu naomba tutumie uzi huu kumtakia kila la heri katika siku yake hii ya kuzaliwa .

Heshima yake ni kubwa katika jamii ya kitanzania,mchango wake kwa Taifa pia unaonekana.

Kama umeona inakuuma kusema "HAPPY BIRTHDAY " Kaa mbali na huu uzi.

Hatutaki longo longo zingine hapa.
Kuna wengine chuki zimewakaa mpaka kwenye nywele.

Moods naomba muulinde huu uzi.

1472209629108.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom