Hongera channel 10 kwa kuchukua jukumu la TBC

baraker88

Senior Member
Feb 26, 2014
101
225
Nawapongeza channel 10 kwa kuonyesha uzalendo wa kurusha matangazo ya moja kwa moja kutoka kwenye vituo vya kupigia kura nchi nzima. Wakati huo television ya taifa inaendelea kurusha vipindi vyake vya kawaida.TBC jitambueni hili ni jukumu lenu kama television ya taifa
 

kazimba

Member
May 19, 2013
36
95
wametusaidia kujua hali halisi ya uchaguzi na pia inaongeza hamasa kwa baadhi ya watu waone umuhim wa uchaguzi huu
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,224
2,000
Chnl 10 wameshapata mgao wao ndo mana hawatoi habari za upinzani kiuhalisia. Wanabana sana mwaka huu. Ila tumewanot tunawafanyia kazi soon kitaelweka
 

DINDA ULE

Member
Nov 17, 2014
58
70
Chnl 10 wameshapata mgao wao ndo mana hawatoi habari za upinzani kiuhalisia. Wanabana sana mwaka huu. Ila tumewanot tunawafanyia kazi soon kitaelweka
Uwe unajitambua na kwenye ukweli kubali jamaa wapo vzr na wanatupa matokeo kama hivi hao TBC mbona hawaonyeshi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom