Hongera chadema kwa kuwaletea watanzania katiba mpya


makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
502
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 502 280
Juzi Mwenyekiti wa Tume ya Mabadiliko ya Katiba Jaji(rtd)Joseph Sinde Warioba alitangaza uzinduzi wa Rasimu ya Katiba mpya kwa mbwembwe nyingi na hakika imepokelewa kwa mikono 2 na Watanzania wote. Kuna mambo mengi yameainishwa kwenye Rasmu hiyo yanayotakiwa kwenda kujadiliwa kwenye Mabaraza ya Wilaya,Kata na Taasisi mbalimbali zenye shughuli zinazofanana.

Ninachotaka kusema hapa ni kwamba mchakato huu wa kupata Katiba Mpya ya Tanzania ambayo tuna hakika inaenda kutuletea serikali 3 kama ilivyoainishwa kwenye Rasimu ni USHINGI MKUBWA SANA KWA CHADEMA. Huu ni ukweli mabao hauwezi kupingwa kwani CHADEMA ndiyo WAANZILISHI wa mchakato huu wa kutaka Tanzania iwe na Katiba mpya baada ya Uchaguzi Mkuu wa 2010.

Katika Uchaguzi wa 2010 CHADEMA walionekana kuwa washindani wakubwa wa CCM na inasemekana kuwa isingelikuwa NEC(Tume ya Uchaguzi),Usalama wa Taifa-UWT na Polisi kuingilia na kuchakachua MATOKEO ya Uchaguzi huo CCM wasingelioona Ikulu. Matokeo yalianza kuashiria mapema kabisa kuwa CHADEMA walikuwa wakipata kura za kishindo kwenye maeneo muhimu ambayo zilikuwa ngome za CCM. Hapo ilibidi kucheza rafu ili kuinusuru CCM. Kitendo ambacho kiliifanya CHADEMA kutokubaliana na MATOKEO na hivo kupelekea madai ya kutaka matokeo yasitangazwe kwa vile Uchaguzi haukuwa wa Huru na Haki.Hapo ndipo yalipoanzia madai ya CHADEMA ya kutaka kuwa na TUMAE HURU YA UCHAGUZI na kutaka MATOKEO YA URAIS KUHOJIWA MAHAKAMANI mambao ambayo tayari yamezingatiwa kwenye RASIMU HII!

Yes, M4C imezaa matunda ya kuwapatia Watanzania Katiba Mpya lakini pia kurudisha Serikali ya TANGANYIKA ambayo ilikuwa imemezwa na Muungano tangu mwaka 1964. Huu ni ushindi kwa CHADEMA. Hongereni sana na Mungu awabariki huku tukiomba ya kwamba Mungu atuweke hai ili mwaka 2015 itakapofika Serikali ya TANGANYIKA chini ya Katiba mpya itakayoongozwa na CHADEMA. Hii ndiyo itakuwa ZAWADI ya WATANGANYIka KWA CHADEMA kwa kurudisha hadhi ya Taifa lao lilllokuwa limepotea na kumezwa na Muungano wa Tanzania.

Big up CHADEMA.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,245
Likes
40,794
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,245 40,794 280
Mweee CDM ndio mkombozi pekee. CUF ni maliberali full kulana migongo.
Wengine ndio washa jifia kama Chama cha Zamani kilivyofia Lumumba alipo fariki Patrice Lumumba
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Anaye kubali akubali anaye kataa eendelee kukata, CDM kinapendwa ndio tumaini pekee la watanzania walio wengi kwa sasa, ccm mmepoteza mvuto kwa wananchi, bila CDM kuweka kwenye ilani yao ya 2010, ccm mgeendelea na ile ile katiba ya kulinda maslahi yenu badala ya maslahi ya Taifa
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,574
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,574 280
CDM ni mkombozi wa Watanzania wote....Ahsante CDM kwa kutupatia Tanganyika yetu hadhi yake..
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Ukweli mchungu huo! CCM walishurutishwa na nguvu ya umma kuanzisha mchakato wa katiba!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,287
Likes
1,403
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,287 1,403 280
CHADEMA yatosha.
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Siku za akina mwigulu zipo kwenye stopwatch 4...3...2...
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,181
Likes
55,772
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,181 55,772 280
Mkuu , kwanza nikupongeze kwa kutambua kwamba CDM ndiyo iliyoleta HUU MCHAKATO WA KATIBA , na ningependa pia kukuhakikishia kwamba haya mapungufu ya hapa na pale na hasa kuhusu MUUNDO WA TUME HURU YA UCHAGUZI ,tutayashughulikia kwa umakini mno ,bila shaka unafahamu kwamba bila ile tume mbovu ya akina KIRAVU , Peter Serukamba au Makongoro Mahanga wasingekuwa bungeni leo hii na wala lile TUSI zito la Serukamba lisingeingia kwenye HANSARD .
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653