Hongera CHADEMA "Aluta Continua"

  • Thread starter Izack Mwanahapa
  • Start date

Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Hongereni sana viongozi na wanachama wote mliojishughulisha kwenye uchaguzi mkuu katika jimbo la igunga. CDM imepata kura nyingi (Iwe zimechakachuliwa au la) , Ccm imepata ushindi mwembamba japokuwa wamemiliki jimbo hilo kwa miaka 18. Msife moyo tuendelee kupigana
kwani utawala wa CCM unaelekea ukingoni.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Majambazi wameshinda
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Hawa jamaa wa CHADEMA ni kiboko. Wamepiga bonge la kampeni watz wote tumeona. Kura walizopata si haba kwa nature ya jimbo husika. Bravoooooo...........
 
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
931
Likes
28
Points
45
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
931 28 45
peoples power!!! Kwa kweli viongozi, wanachama, mashabiki na wapenzi wa chadema kazi waliyoifanya ni kubwa sana!! Kwa mimi naamin bila shaka yoyote kura walizopata chadema ni zaidi ya ushindi wa ccm!!!!!!! Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo:-

1. Chadema haikuwa na mtaji mkubwa wa kisiasa tabora hasa igunga
2. Polisi, usalama wa taifa na bakwata havikuwa upande wake.
3. Chadema imepambana na ccm pamoja na serikali
4. Ujinga na umaskini wa wanaigunga hasa maeneo ya vijijini.
5. Fedha za walipa kodi wa tanzania kutumikia ccm.

Tusivunjike moyo, aluta continua!! The freedom is coming tommorow!!!

 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,382
Likes
2,704
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,382 2,704 280
tunasonga mbele,mapambano yanaendelea,hakuna kulala hadi kieleweke na kikielewaka hatulali.pipoooooooooz
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Hongereni sana viongozi na wanachama wote mliojishughulisha kwenye uchaguzi mkuu katika jimbo la igunga. CDM imepata kura nyingi (Iwe zimechakachuliwa au la) , Ccm imepata ushindi mwembamba japokuwa wamemiliki jimbo hilo kwa miaka 18. Msife moyo tuendelee kupigana
kwani utawala wa CCM unaelekea ukingoni.
Watu wengine bana watu wanalia huko na wengine wamezimia halafu unawapa hongera za nn sasa, au ndio kujiliwaza kwenyewe huko
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
261
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 261 180
It was a nice move for CDM tumewavua kila kona!! Tutawatoa tu hawa wazee, otherwise wabadiliko which is what we want. Huu mfumo wa kijima nchi yetu itaendelea kuwa boya la wazandiki kuja kuponea wakati sisi wenyewe bado hali zetu ziko chini na hatuwezi kuwa washindani katika idara yeyote ile!

Badala ya kuzungumzia kuongeza muda wa kuishi bado tunazungumzia kujenga madaraja, barabara, maji, shule na dispensary. wakati huo huo bado tunaendelea na ujalala wetu wa kupokea bidhaa zilizopitwa na wakati huku tukikenua meno kujisifu tumepiga hatua wakati wachache ndo wanafaidi.

Hongereni sana CDM hakika somo linaingia kisawa sawa kwa wananchi, kilichobaki ni kuongeza kasi na mbinu za kupambana na hawa wazee. Katiba mama, tume huru na kuongeza muda wa somo la uraia vijijini.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,382
Likes
2,704
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,382 2,704 280
chadema wenzangu tusivunjike moyo ili tuweze kuyaondoa majizi madarakani.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Watu wengine bana watu wanalia huko na wengine wamezimia halafu unawapa hongera za nn sasa, au ndio kujiliwaza kwenyewe huko
kumbe ndio wewe yule..
 
F

Freshbrain

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
23
Likes
2
Points
0
F

Freshbrain

Member
Joined Oct 3, 2011
23 2 0
Hongera CHADEMA imeshinda, From ZERO to 23,260. What a wonderful Victory
 
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
1,010
Likes
326
Points
180
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
1,010 326 180
peoples power!!! Kwa kweli viongozi, wanachama, mashabiki na wapenzi wa chadema kazi waliyoifanya ni kubwa sana!! Kwa mimi naamin bila shaka yoyote kura walizopata chadema ni zaidi ya ushindi wa ccm!!!!!!! Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo:-

1. Chadema haikuwa na mtaji mkubwa wa kisiasa tabora hasa igunga
2. Polisi, usalama wa taifa na bakwata havikuwa upande wake.
3. Chadema imepambana na ccm pamoja na serikali
4. Ujinga na umaskini wa wanaigunga hasa maeneo ya vijijini.
5. Fedha za walipa kodi wa tanzania kutumikia ccm.

Tusivunjike moyo, aluta continua!! The freedom is coming tommorow!!!


Good atempt kwa wanaharakti wa kweli..Japo inachoma na kuumiza...
Huwezi amini kampeni za Igunga ni kampeni za nchi nzima koz kila mtu alihamasika na kuguswa nazo...viva Wanachadema..
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
peoples power!!! Kwa kweli viongozi, wanachama, mashabiki na wapenzi wa chadema kazi waliyoifanya ni kubwa sana!! Kwa mimi naamin bila shaka yoyote kura walizopata chadema ni zaidi ya ushindi wa ccm!!!!!!! Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo:-

1. Chadema haikuwa na mtaji mkubwa wa kisiasa tabora hasa igunga
2. Polisi, usalama wa taifa na bakwata havikuwa upande wake.
3. Chadema imepambana na ccm pamoja na serikali
4. Ujinga na umaskini wa wanaigunga hasa maeneo ya vijijini.
5. Fedha za walipa kodi wa tanzania kutumikia ccm.

Tusivunjike moyo, aluta continua!! The freedom is coming tommorow!!!


Hela mlizo zi invest Igunga ingekuwa kufungua matawi yangekuwa 1578, mmepata pigo kubwa sana hamna furaha na mmeanza kusambaratika
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,382
Likes
2,704
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,382 2,704 280
Watu wengine bana watu wanalia huko na wengine wamezimia halafu unawapa hongera za nn sasa, au ndio kujiliwaza kwenyewe huko
ur out of your senses.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Watu wengine bana watu wanalia huko na wengine wamezimia halafu unawapa hongera za nn sasa, au ndio kujiliwaza kwenyewe huko
we ni hewa kweli chadema wamepiga kampeni si zaid ya miez 2 na wamepishana kdg sn na ccm ambao hy ni ngome yao tk tupate uhuru, KWAKWELI CHADEMA WANASTAIL PONGEZI SN
 
M

moshijeff

Senior Member
Joined
May 31, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
0
M

moshijeff

Senior Member
Joined May 31, 2011
102 0 0
Tusivunjike moyo makamanda wote wa cdm, ninapokaribia kukata tamaa huwa nakumbuka ukweli hushinda, tz imejaa watu katili na mafisadi wakora vibaya sana wasio na hata chembe ya uzalendo kwa taifa hili, lakini pamoja na hayo yote pamoja tutashinda.hongereni sana makamanda wangu wote mliopigana vita ile ya haki na uhuru wa pili kwa wanaigunga tangu kuanza kwa kampeni.poleni kwa yote, aluta kontinua......
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,756
Likes
877
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,756 877 280
Wanavijiji bado wanahitaji kuelimishwa sana.Hawa ni mtaji mkubwa sana wa magamba.
 
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
peoples power!!! Kwa kweli viongozi, wanachama, mashabiki na wapenzi wa chadema kazi waliyoifanya ni kubwa sana!! Kwa mimi naamin bila shaka yoyote kura walizopata chadema ni zaidi ya ushindi wa ccm!!!!!!! Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo:-

1. Chadema haikuwa na mtaji mkubwa wa kisiasa tabora hasa igunga
2. Polisi, usalama wa taifa na bakwata havikuwa upande wake.
3. Chadema imepambana na ccm pamoja na serikali
4. Ujinga na umaskini wa wanaigunga hasa maeneo ya vijijini.
5. Fedha za walipa kodi wa tanzania kutumikia ccm.

Tusivunjike moyo, aluta continua!! The freedom is coming tommorow!!!

Kweli Mkuu lakini cha kufanya ni kuweka mikakati ya kuwashukuru wanaIgunga kwa kula walizotoa kwa CHADEMA na kujipanga kushirikiana nao maana hao si watu wachache, kikubwa ni kuwa karibu nao kwa kipindi chote mpka 2015, Hongereni CHADEMA Kazi mmeifanya ni nzuri!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,506
Likes
1,367
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,506 1,367 280
Hongereni sana viongozi na wanachama wote mliojishughulisha kwenye uchaguzi mkuu katika jimbo la igunga. CDM imepata kura nyingi (Iwe zimechakachuliwa au la) , Ccm imepata ushindi mwembamba japokuwa wamemiliki jimbo hilo kwa miaka 18. Msife moyo tuendelee kupigana
kwani utawala wa CCM unaelekea ukingoni.
Chadema ni mbele kwa mbele kama Wavietnam walivowatoa kamasi Amerikani.

Kwa mbinu hizi, CCM will never survive.

We continue counting down.
 

Forum statistics

Threads 1,215,300
Members 463,075
Posts 28,542,701