Hongera ccm kumchukuwa bryson mwansimba-chunya


E

Emil Mwangwa

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
132
Likes
1
Points
35
E

Emil Mwangwa

Senior Member
Joined May 9, 2011
132 1 35
[h=5]Salaam Wanabodi,

Bryson Mwansimba aliyekuwa kaimu Katibu wa CHADEMA wilaya ya Chunya kabla ya kujiuzuru mwaka huu,leo amehamia CCM.Kulikuwa na tetesi za muda mrefu za yeye kutimkia CCM ambazo amekuwa akizikanusha lakini leo yametimia.Nimefanya nae kazi kwa karibu tangu alipoteuliwa kukaimu uongozi wa wilaya CHDEMA.Namfahamu vilivyo.Kabla ya yeye kujiondoa katika nafasi yake alikuwa na shutuma nyingi za matumizi mabaya ya mali za Chama vikiwamo vifaa na pesa za michango mbalimbali.Wanachama wengi na wadau mbalimbali wamekuwa wakimlalamikia kwa muda mrefu kukusanya michango kwa lengo la kujenga Chama lakini hazifiki katika malengo husika.Aliitwa na Katibu mkuu kwa mahojiano Mbeya lakini aligoma na kuamua kujiuzuru kwa kuhofia kuchukuliwa hatua za kisheria.

CCM hamuwezi kujitapa kwamba mmepata Jembe.Nyie ni watu wa kuchukua reject na mnaziona kama dhahabu,huu ni zaidi ya Uzuzu.Ni mwendeleo uleule wa uzembe na Upuuzi.Hii ndio CCM halisi.Kwa kuwa CCM ni Chama Cha Majangili na wezi wa mali ya umma basi kila fisadi CCM ni nyumbani.Kwa niaba ya WanaChadema Wengi napenda kutoa Shukrani za dhati kutokana na kitendo cha Ndg.Mwansimba kurudi nyumbani kwao kuendeleza malengo yao.Nashukuru kwa wote waliosaidia kuondoka haraka maana ametuchelewesha sana.Binafsi Sitajuta wala kusikitika,jioni hii nitakuwa na hafla fupi ya kujipongeza kwa kuwa nyan’gau moja limetupunguzia mzigo.Kila la heri Bryson ambaye ulianza Ukatibu hata jina lako Ukishindwa kuandika,nilikusaidia nikakufundisha kuandika,lakini kwa kuwa ndani yako kulikuwa na moyo wa Unafiki leo umeonyesha rangi yako halisi.Nakutakia maisha marefu na 2015 ikukute ukiwa mzima wa afya.

Tutakutana Jukwaani.

Emil.[/h]
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Sizitaki mbichi hizi
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Ni zuzu pekee ndiye atakaejaribu kuzuia kifo cha chagadema
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,635
Likes
704
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,635 704 280
Watu watakufa natural death wataiacha cdm ikiwasaidia wananchi katika mambo mbalimbali ikiwemo bunge na ikulu
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Huko ndo kunalifaa hilo lijizi
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Unataka kusema kuwa Slaa ni reject?
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Kwa nini mmemuacha aende kishujaa kama kweli kafuja mali za chama?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
CCM ni kwaajili ya oil chafu!!!!!
 
mwahaja

mwahaja

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
380
Likes
36
Points
45
mwahaja

mwahaja

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
380 36 45
Huyu jamaa ni wa kijijini kwetu kule Ifumbo,huwa hana msimamo,na anabahatisha maisha.Hana lolote njaa tu,nasikia kapewa M 1,---- acha aende kwa wny dhambi.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,670
Likes
1,245
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,670 1,245 280
Chochote kinachotoka cdm kwa ccm ni LULU.hapo vuvuzela litapigwa mpaka lipasuke
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Unataka kusema kuwa Slaa ni reject?
Kwa nini mmemuacha aende kishujaa kama kweli kafuja mali za chama?
Umekataa kuwa msukule.
Hoja ya Udini , hebu tulitazame Secretariat ya CCM Kwa dini zao,
1. Abdulrahman Kinana......Muislamu
2. Vuai Ali Vuai..........Muislamu
3. Mwigulu Nchemba ...........Mkristo
4.Asha Rose Migiro..........Muislamu
5. Zakhia Meghji .........Muislamu
6. Seif Khatibu..........Muislamu
7. Nnape Nnauye .......Muislamu

Hebu atujulishe nini kinaendelea hapo CCM ambako ndio anasema Lindi itaelekea pamoja na Gesi itoke au is itoke...........naomba jibu kutoka kwa CCM na washirika wao....​


 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Hoja ya Udini , hebu tulitazame Secretariat ya CCM Kwa dini zao,
1. Abdulrahman Kinana......Muislamu
2. Vuai Ali Vuai..........Muislamu
3. Mwigulu Nchemba ...........Mkristo
4.Asha Rose Migiro..........Muislamu
5. Zakhia Meghji .........Muislamu
6. Seif Khatibu..........Muislamu
7. Nnape Nnauye .......Muislamu

Hebu atujulishe nini kinaendelea hapo CCM ambako ndio anasema Lindi itaelekea pamoja na Gesi itoke au is itoke...........naomba jibu kutoka kwa CCM na washirika wao....​

Hapo Nape ni Mkristu pia.
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
wachumia tumbo wote watatoka wenyewe kwa sababu cdm si chaka lao,vp akina shonza na mwam-cotton leo hii wapo wapi? walishachoka mbaya wamebakiza kelele mitandaoni tu.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,174
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,174 653 280
Umenikumbusha Uzunguni Guest House Chunya.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,656
Likes
48,555
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,656 48,555 280
Kamanda , tunakushukuru sana kwa kuanika uozo wa huyo jamaa , jana nilimwambia kinana kwamba , kwa namna mbeya ilivyo bila shaka hilo alilolipata ni lazima litakuwa galasa tu ! Leo yamethibitika .
 

Forum statistics

Threads 1,252,217
Members 482,048
Posts 29,800,723