Hongera Azam kwa kuwarahisishia wakazi wa Kigamboni maisha(Azam mwendokasi)


Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,677
Likes
5,158
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,677 5,158 280
Azam wanafanya majaribio ya boti zao ndogo toka posta kwenda kigamboni, inabeba watu tu dakika 2 ushavuka. Wanadai wanafanya majaribio ili wiki ijayo waanze boti ndogo za mwendo kasi kwa nauli ya shs 500.

Pia wametangaza wataanzisha boti toka kijichi hadi posta kwa wakazi wa mbagala.

Hii itaokoa muda na kuwarahisishia wakazi wa maeneo hayo usafiri maana kwa sasa kuishi Kigamboni ni sawa na kuwa kuzimu ndogo. Pantoni inaweza kumaliza masaa 3 iko upande mmoja.

Hongera Azam.
 
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,002
Likes
755
Points
280
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,002 755 280
Azam wanafanya majaribio ya boti zao ndogo toka posta kwenda kigamboni, inabeba watu tu dakika 2 ushavuka. Wanadai wanafanya majaribio ili wiki ijayo waanze boti ndogo za mwendo kasi kwa nauli ya shs 500.
Pia wametangaza wataanzisha boti toka kijichi hadi posta kwa wakazi wa mbagala.

Hii itaokoa muda na kuwarahisishia wakazi wa maeneo hayo usafiri maana kwa sasa kuishi kigamboni ni sawa na kuwa kuzimu ndogo. Pantoni inaweza kumaliza masaa 3 iko upande mmoja.

Hongera azam.
Kama hiyo habar ni kweli, tunamuomba Rais JPM amuunge mkono ndugu Barkhesa kwa mawazo mazuri na endelevu kama hayo kwa watanzania.
Mana wazee wa 10% hawachelewi kuanza fitna.
 
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,002
Likes
755
Points
280
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,002 755 280
Imekaa vizuri sana kwa hiyo lile daraja litakua kwa ajili ya kupiga picha tuu maana mpaka sasa inaonekana sio msaada tena kwa wakazi wa huko...
Daraja liko kwa ajili ya magari na watu pia soma vizur uzi wa mtoa mada ameandika hizo boti ni kwa ajili ya watu tu.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Azam wanafanya majaribio ya boti zao ndogo toka posta kwenda kigamboni, inabeba watu tu dakika 2 ushavuka. Wanadai wanafanya majaribio ili wiki ijayo waanze boti ndogo za mwendo kasi kwa nauli ya shs 500.
Pia wametangaza wataanzisha boti toka kijichi hadi posta kwa wakazi wa mbagala.

Hii itaokoa muda na kuwarahisishia wakazi wa maeneo hayo usafiri maana kwa sasa kuishi kigamboni ni sawa na kuwa kuzimu ndogo. Pantoni inaweza kumaliza masaa 3 iko upande mmoja.

Hongera azam.
Usalama wa wasafiri vipi? Acha mambo ya wafanyabiashara na faida ya haraka. Vitatumbukia majini wakati hakuna uokozi !
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,487
Likes
4,115
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,487 4,115 280
Azam wanafanya majaribio ya boti zao ndogo toka posta kwenda kigamboni, inabeba watu tu dakika 2 ushavuka. Wanadai wanafanya majaribio ili wiki ijayo waanze boti ndogo za mwendo kasi kwa nauli ya shs 500.
Pia wametangaza wataanzisha boti toka kijichi hadi posta kwa wakazi wa mbagala.

Hii itaokoa muda na kuwarahisishia wakazi wa maeneo hayo usafiri maana kwa sasa kuishi kigamboni ni sawa na kuwa kuzimu ndogo. Pantoni inaweza kumaliza masaa 3 iko upande mmoja.

Hongera azam.
Kwa taarifa yako serikali imeingia mkataba maalum na Azam kufanya shughuli hiyo kwa muda kwakua vivuko vinaenda matengenezoni Mombasa! Na ilitangazwa!
 
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
2,677
Likes
5,158
Points
280
Age
28
Mfukua Makaburi

Mfukua Makaburi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
2,677 5,158 280
Kwa taarifa yako serikali imeingia mkataba maalum na Azam kufanya shughuli hiyo kwa muda kwakua vivuko vinaenda matengenezoni Mombasa! Na ilitangazwa!
Watu wamewauliza hilo swali kua huu mradi utakua ni wa muda gani wakasema ni endelevu maana kuanzia wiki ijayo kutakua na dirisha maalum la hizo boti na nauli yake ni hiyo shs 500.

Binafsi nimefurahi sana kama huduma kama hiyo itakuwepo ya kudumu maana pantoni ni shida. Unaweza kufika aple feri mtu akatoka dar hadi morogori wewe hujavuka kwenda kigamboni.

Mimi nimeona hata wakikweka 1000 sio mbaya kama una uhakika wa kufika tu na kuvuka.
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,487
Likes
4,115
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,487 4,115 280
Watu wamewauliza hilo swali kua huu mradi utakua ni wa muda gani wakasema ni endelevu maana kuanzia wiki ijayo kutakua na dirisha maalum la hizo boti na nauli yake ni hiyo shs 500.

Binafsi nimefurahi sana kama huduma kama hiyo itakuwepo ya kudumu maana pantoni ni shida. Unaweza kufika aple feri mtu akatoka dar hadi morogori wewe hujavuka kwenda kigamboni.

Mimi nimeona hata wakikweka 1000 sio mbaya kama una uhakika wa kufika tu na kuvuka.
Morogori ni wp boss?
 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,208
Likes
1,269
Points
280
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,208 1,269 280
Usalama wa wasafiri vipi? Acha mambo ya wafanyabiashara na faida ya haraka. Vitatumbukia majini wakati hakuna uokozi !
Naona umeanza kuagua kwa mabao.

Boti hata hazijaanza kazi umeshajua zitatumbukia majini.

Nakushauri ujitume na ufanye kazi kwa bidii,katu hautokuwa na mawazo mfu kama haya.
 

Forum statistics

Threads 1,238,802
Members 476,185
Posts 29,331,145