Hongera AY kwa kutwaa tuzo(chanell o music awards)


Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,116
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,116 2,000


Nachukua nafasi hii kumpongeza AY kwa kutwaa tuzo kwani ni wasanii wengi walishiriki lakini hawajafanikiwa na pia wakali zaidi yake. Nafikiri pia ni wapongeze watanzania kwa kumpigia kura za kutosha msanii huyo na zilizo pelekea kutwaa tuzo hiyo.

Ni vyema watanzania tukaendelea kuwapa support wasanii wetu wa nyumbani kama wanavyo fanya nchi za wenzetu na kusaidia kuitangaza nchi yetu kimataifa kupitia muziki.
Akiwa msanii pekee kutoka Tanzania (East Africa) aliyenyakuwa tuzo ya Channel O Music Video Award kwa mwaka huu 2012 katika kipengele cha MOST GIFTED AFRICAN EAST VIDEO OF THE YEAR. Video iliyochukuwa tuzo hiyo ni( I DON'T WANT TO BE ALONE) akiwa amewashirikisha wasanii kutoka Nairobi maarufu kama Sauti Sol.

H0ngera sana AY
Hongereni watanzania.


Source: Mpekuzi.com




:bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange::bange:








 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,415
Points
2,000
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,415 2,000
hongera Ambwene ,songa mbele zaidi zingatia soko la kimataifa kwani huko ndiko kwenye pesa,achana na umaarufu mwisho Morogoro.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,116
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,116 2,000
hongera Ambwene ,songa mbele zaidi zingatia soko la kimataifa kwani huko ndiko kwenye pesa,achana na umaarufu mwisho Morogoro.
haaahahhahhha
umenichkesha sana hapo kwenye red
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
.....hongera............
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
983
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
983 0
Huyu jamaa ni level nyingine sio kama hawa wa tandale....hongera AY
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0
Ila tuache ubishi category aliyokiwepo ilikuwa rahisi mno....asingeshinda ningeshangaa mno
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,462
Points
2,000
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,462 2,000
Huyu si kama WalE Wanavua nguo jukwaan na kubong'oa.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,011
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,011 2,000
Labda naye ataitwa Ikulu kupongezwa na kuombwa ambatane na Kinana kutembelea mikoa.
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
357
Points
195
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
357 195
hongera msanii usiependa makuu
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top