Hongera Abdulrahman Kinana


Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,872
Likes
2,683
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,872 2,683 280
Hongera Abdulrahman Kinana, kwa kazi nzuri ambayao unaifanya ya kukijenga chama kwa kutumia siasa safi, kuanzia ndani ya chama hadi nje ya chama. Kazi yako inaonekana na matunda yake yanaonekana.
 
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
622
Likes
184
Points
60
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
622 184 60
Hata mimi nampongeza kwa kuhakikisha kwamba anamaliza tembo wote kwenye mbuga na hifadhi za taifa.
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,872
Likes
2,683
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,872 2,683 280
Nampongeza kwa jinsi anavyo kijenga chama, kwa kutumia busara.

Hata mimi nampongeza kwa kuhakikisha kwamba anamaliza tembo wote kwenye mbuga na hifadhi za taifa.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Nampongeza kwa jinsi anavyo kijenga chama, kwa kutumia busara.
Tena shujaa ambaye anaweza kuwinda mnyama aina yeyote bila woga keshamaliza Seregeti na Mikumi sasa anahamia ngorongoro kutumalizia tembo
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,872
Likes
2,683
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,872 2,683 280
Izo siasa zenu.. ngoja tuone mwisho wake.
Watu wanajenga chama, nyie mnarumbana huko... kwa mambao yasio jenga.

Tena shujaa ambaye anaweza kuwinda mnyama aina yeyote bila woga keshamaliza Seregeti na Mikumi sasa anahamia ngorongoro kutumalizia tembo
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,974
Likes
15,467
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,974 15,467 280
Kwani kilikua Kimebomoka? Ua huo ujenzi wa miaka zaidi ya theklathini ni wanini? Nani alikibomoa? Amejenga Chama kwenye Mchanag pepo na mvua zikija mahali pake hapataonekana katu......
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,872
Likes
2,683
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,872 2,683 280
Kukifanya kua imara zaidi.
Pia kuondoa mivutano ndani ya chama na kujiona kila mtu anaweza, na kulopoka anapojisikia pasipo kufata taratibu za ndani ya chama.

Kwani kilikua Kimebomoka? Ua huo ujenzi wa miaka zaidi ya theklathini ni wanini? Nani alikibomoa? Amejenga Chama kwenye Mchanag pepo na mvua zikija mahali pake hapataonekana katu......
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Kwa kujaribu kujenga chama chakavu!
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,134
Likes
403
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,134 403 180
Waache CDM waendeleze ubaguzi wa kikanda huku CCM ikizidi kujitanua
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Izo siasa zenu.. ngoja tuone mwisho wake.
Watu wanajenga chama, nyie mnarumbana huko... kwa mambao yasio jenga.
Babu naona umevurugwa hata kuandika kunakushinda
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,448
Likes
3,266
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,448 3,266 280
Kinana sura take inafanana name tembo
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,560
Likes
5,068
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,560 5,068 280
Hongera Abdulrahman Kinana, kwa kazi nzuri ambayao unaifanya ya kukijenga chama kwa kutumia siasa safi, kuanzia ndani ya chama hadi nje ya chama. Kazi yako inaonekana na matunda yake yanaonekana.
katika ziara zake zote mbona hafafanui Serikali ya CCM ina mikakati gani kutokomeza ujangili hasa wa meno ya Tembo?.
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,155
Likes
2,063
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,155 2,063 280
Tena shujaa ambaye anaweza kuwinda mnyama aina yeyote bila woga keshamaliza Seregeti na Mikumi sasa anahamia ngorongoro kutumalizia tembo
Wacha kuropoka kama mlevi! Ukiombwa ushahidi wa matamko yako unaweza kutoa??
Mnfnssssssss!.

Cc Matola
 
Last edited by a moderator:
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,155
Likes
2,063
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,155 2,063 280
Kinana sura take inafanana name tembo
Yaani we mpaka leo unatingisha express yourself! !
Duhhh.
Mgongo lzm uumie namna hii!
Hizi biashara zingine kaaz kweli kweli!
 
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
622
Likes
184
Points
60
K

Kilangila

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
622 184 60
Waache CDM waendeleze ubaguzi wa kikanda huku CCM ikizidi kujitanua
Kujitanua, kumaliza tembo, kuuza sembe, kung'oa watu kucha na meno bila ganzi na kuvurumisha mabomu kwenye mikutano ya vyama vya upinzani, ETI, EEEEH?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,448
Likes
3,266
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,448 3,266 280
Wacha kuropoka kama mlevi! Ukiombwa ushahidi wa matamko yako unaweza kutoa??
Mnfnssssssss!.

Cc Matola
sasa maalim na wewe unatetea jangili...
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,372
Members 482,106
Posts 29,805,987