Hon.Tundu Antiphas Mungh'wai Lissu for Tanzania 2020


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,980
Likes
330
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,980 330 180
Tumechoka kudhalilishwa,vijembe na dhihaka,LISSU anatufaa Tanzania na ndio mkombozi wa kweli,zanziba FATUMA KARUME AU MAALIM SEIF chagueni.

Hii ni taarifa rasmi na endelevu.Kama ccm wanataka kuendeleo kuwepo kwenye uso wa dunia hawana budi kumkubali Lissu.

Haijatokea lisasi 38 kwa mara moja zikamuacha mtu salama ila tu yule MTEULE wa Mungu pekee.

Hon.Tundu Antiphas Mungh'wai LISSU for Tz 2020.
 
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,195
Likes
926
Points
280
Age
33
MorTimer

MorTimer

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,195 926 280
Hivi imebakia miaka mingapi to 2020
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,285
Likes
7,458
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,285 7,458 280
Mkuu kwani sasa hivi mmefumba macho
 
N

Nainyo

Senior Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
104
Likes
71
Points
45
N

Nainyo

Senior Member
Joined Mar 28, 2018
104 71 45
Jipe moyo mkuu kwanza mbowe atoke pili lowasa wake aondolewe mambo yatakuwa muswano vinginevyo bado mtaendelea kuswagwa tuu. Wanasiasa in wanafiki sana
 
C

Chanyauru

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
152
Likes
214
Points
60
C

Chanyauru

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
152 214 60
Tundu lissu yule chizi? bora tumpe king majuto tu
 
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
1,756
Likes
805
Points
280
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
1,756 805 280
Tumechoka kudhalilishwa,vijembe na dhihaka,LISSU anatufaa Tanzania na ndio mkombozi wa kweli,zanziba FATUMA KARUME AU MAALIM SEIF chagueni.

Hii ni taarifa rasmi na endelevu.Kama ccm wanataka kuendeleo kuwepo kwenye uso wa dunia hawana budi kumkubali Lissu.

Haijatokea lisasi 38 kwa mara moja zikamuacha mtu salama ila tu yule MTEULE wa Mungu pekee.

Hon.Tundu Antiphas Mungh'wai LISSU for Tz 2020.
Kwanza,Chadema watamteua kuwa mgombea?
 
Zanika

Zanika

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,058
Likes
584
Points
280
Zanika

Zanika

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,058 584 280
Tumechoka kudhalilishwa,vijembe na dhihaka,LISSU anatufaa Tanzania na ndio mkombozi wa kweli,zanziba FATUMA KARUME AU MAALIM SEIF chagueni.

Hii ni taarifa rasmi na endelevu.Kama ccm wanataka kuendeleo kuwepo kwenye uso wa dunia hawana budi kumkubali Lissu.

Haijatokea lisasi 38 kwa mara moja zikamuacha mtu salama ila tu yule MTEULE wa Mungu pekee.

Hon.Tundu Antiphas Mungh'wai LISSU for Tz 2020.
Mmechoka kula ruzuku pia???
 
kijanamdogo

kijanamdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2018
Messages
233
Likes
176
Points
60
kijanamdogo

kijanamdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2018
233 176 60
Chanyaru ,Tundu lissu angekuwa chizi naamini BABA yako angetumwa amkamate
 

Forum statistics

Threads 1,215,812
Members 463,420
Posts 28,560,502