hoja ya ridhiwani ya kutaka chaso arusha kufutiwa uanachama ni yakipuuzi


M

Moses James

Senior Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
132
Likes
0
Points
0
M

Moses James

Senior Member
Joined Dec 13, 2012
132 0 0
Mimi kama mwanachama wa CHASO Arusha nataka sema kwamba hoja hiyo haina mashiko na hivyo hatuna mda wa kumjibu upuuzi aliouandika kwenye Facebook yake. Taarifa ile ya chaso imetolewa kwenye kikao cha ndani ya chama. Hata hivyo kwani ridhiwani una maslahi gani na uanachama wa zitto kwetu Chadema.
 
M

muntu marwa

Senior Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
155
Likes
0
Points
0
Age
35
M

muntu marwa

Senior Member
Joined Apr 26, 2013
155 0 0
-------- huyo achaneni nae
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Kufutwa kwa ZZK ni pigo kwa CCM.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,548
Likes
3,405
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,548 3,405 280
Chadema mnaniangusha Mna subiri nini kumfungia Zitto virago?
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
riz pita hivi .....hamna kitu wewe..
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,239
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,239 4,479 280
Chadema mnaniangusha Mna subiri nini kumfungia Zitto virago?
hapana mkuu

1. taratibu za chama lazima zifuatwe kwa uhakika

2. Siku 14 lazima zitimie

3. Lazima awakilishe utetezi wake

4. lazima asikilizwe na kuhojiwa ikibidi

5. maamuzi yatolewe

Hata hivyo kwa makosa haya, hakuna maamuzi mengine zaidi ya kumfukuza mojakwamoja yeye na wasaidizi wake waende

wanakodhani mipasho, majungu, matusi, udini, ukabila, hujuma zaukanda nk wanazikubali-yaani wakaanzishe chama

cha uzushi na kuzingatia dini katika mgao wa madaraka badala ya uwezo wa mtu.
 
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,376
Likes
1,831
Points
280
mapinduzi daima

mapinduzi daima

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,376 1,831 280
Chadema mnaniangusha Mna subiri nini kumfungia Zitto virago?
Muungwana; naungana nawe 100%. CDM hebu mtoeni huyo kibaraka wa magamba HARAKA. Tuangalie mengine .
aaahhhhhrh
hhhh
 
L

lyosiii

Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

lyosiii

Member
Joined Oct 2, 2013
84 0 0
Ridhiwani alage tu hela za baba yake na melemeta huko.
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275