Hofu yangu kwa wapinzani


J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Likes
10
Points
35
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 10 35
Lisu na Mnyika wameanza kwa haraka na kasi kubwa mno. Watadhitiwa hata kabla ya kazi yenyewe. Wasome vizuri namna ya kufanya mashambulizi hasa kwa kupitia Spika M/ke ambaye hatakubali hata km kakosea kuhusu taratibu n.k.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Kasome Katiba ya JMT na kijitabu cha Sheria za bunge.

Ukimaliza basi kapunguze maji mwili na ulale salama.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Lisu na Mnyika wameanza kwa haraka na kasi kubwa mno. Watadhitiwa hata kabla ya kazi yenyewe. Wasome vizuri namna ya kufanya mashambulizi hasa kwa kupitia Spika M/ke ambaye hatakubali hata km kakosea kuhusu taratibu n.k.
Hii imejadiliwa sana jana , tafuta threads za jana!
Lakini biashara asubuhi!
Jaribu kuangalia kwa angle nyingine kuwa yule mama ataona kuwa hapo si mahala pa mchezo, hivyo atajirekebisha sana na kuwa fair!:doh:
 
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Likes
10
Points
35
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 10 35
<p>
<font size="4">Kasome Katiba ya JMT na kijitabu cha Sheria za bunge.</font></p>
<p>&nbsp;</p>
<p><font size="4">Ukimaliza basi kapunguze maji mwili na ulale salama.</font>
</p>
<p>&nbsp;</p>
Ah, kumbe uko macho!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Lisu na Mnyika wameanza kwa haraka na kasi kubwa mno. Watadhitiwa hata kabla ya kazi yenyewe. Wasome vizuri namna ya kufanya mashambulizi hasa kwa kupitia Spika M/ke ambaye hatakubali hata km kakosea kuhusu taratibu n.k.
they haveto do their work either way..kwani wanambembeleza nani?kuanza kwa kasi ndo nini?na kudhibitiwa ndo nini?i fail to get the point your trying to make here
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hahahaaaaa..............

Sawa Mkuu, ngoja nilale na hili wala sitanii. Ntaamka mchana tayari.

Asubuhi njema na kumbuka kusoma ujumbe wa Pakajimmy hapo juu......
<p></p>
<p>&nbsp;</p>
Ah, kumbe uko macho!
 
MWANAZUONI-II

MWANAZUONI-II

Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
3
MWANAZUONI-II

MWANAZUONI-II

Member
Joined Feb 7, 2010
12 0 3
Suala sio kuwadhibiti kwa ubabe na jazba,spika affuate kanuni na sheria za kuendesha bunge,najua vinginevyo jumba hilo litamshinda makinda.ooooohooo.!yangu macho.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Lisu na Mnyika wameanza kwa haraka na kasi kubwa mno. Watadhitiwa hata kabla ya kazi yenyewe. Wasome vizuri namna ya kufanya mashambulizi hasa kwa kupitia Spika M/ke ambaye hatakubali hata km kakosea kuhusu taratibu n.k.
Suala la kujiuliza ni je, maswali ya Lissu na Mnyika yalikuwa na mantiki? Kama masuala yaliyoulizwa yana mantiki sioni sababu ya kutouliza eti kwa sababu ni mapema mno. Nchi hii inaendeshwa kwa mazoea mno lazima kuwe na mabadiliko na bila changamoto kama za akina Lissu mabadiliko sahau.

Ninachowasihi sana wapambanaji mjengoni ni kuwa makini na hoja zao na wasisimame kuchangia bila 'data'. Kwa hiyo, ninawapa changamoto ya kusoma sana na kufanya utafiti. Kwa kufanya hivyo nchi itasonga mbele na mtakuwa mmetusaidia sana sisi akina yakhe tuliopo mitaani.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Hakuna kuogopa kama unamaswali yenye maslahi ya Taifa. Kama mama yetu kawekwa na watu, itafika mahali atawaambia chukueni cheo chenu....lakini kama ameamua mwenyewe, bila shaka atamudu. Atasoma alama za nyakati.

Ni hatari sana ukiwachukulia hatua CHADEMA mfano ukawafukuza bungeni, ukifanya hivyo, 2015 watapata 99% ya urais na bunge. Usipowajibu hoja zao kwa kuzikandia hadharani utawafanya wananchi wanaofuatilia wapandwe hasira na kuwaonea huruma na 2015 watapata 200%? Ukitokea CCM na CUF wanakuwa YES, YES, YES, hata mahali pa NO, basi wananchi watasema NO, kwa niaba yao 2015.

Ukweli ni kwamba njia pekee hapa kwa mama yetu ni kuahirisha kulala kila siku na kujisomea kanununi na sheria za ubunge na kuja amejiandaa. Anaweza asijue maswali yote yatakayoulizwa, hivyo, anaweza kumshirikisha Shehe Yahya ili amtabirie maswali na majibu pia...

Pole mama, nakupenda!
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,647
Likes
627
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,647 627 280
Hiki kibibi jamani ni kikatili sana.Hoja za akina Lissu zimesimama sana ila tatizo ni kile kibibi.Jamani kibibi hiki!Sina imani nacho hata kidogo.Enzi za msekwa zarudi bungeni
 
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Likes
10
Points
35
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 10 35
I guess this to be the worst in the House ever. Emotions will ruin!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Lisu na Mnyika wameanza kwa haraka na kasi kubwa mno. Watadhitiwa hata kabla ya kazi yenyewe. Wasome vizuri namna ya kufanya mashambulizi hasa kwa kupitia Spika M/ke ambaye hatakubali hata km kakosea kuhusu taratibu n.k.

Unakuwa mwoga hivyo! Hufai kwenye jamii.
 

Forum statistics

Threads 1,235,814
Members 474,742
Posts 29,236,883