Hofu ya Hepatitis B

Hofumoyoni

Member
Joined
Nov 28, 2019
Messages
32
Points
125

Hofumoyoni

Member
Joined Nov 28, 2019
32 125
KINGSLEE, Chanjo kwa watoto wadogo imeanza kutolewa miaka ya 2000s. Na hata ukiangalia kwenye kadi za clinic za watoto hbv ni miongoni mwa chanjo zinazotolewa.

Kwa waliozaliwa kabla ya hapo chanjo zinatolewa Ocean road hospital. Kwa sasa ni jukumu la mtu kuamua kupata chanjo au kutopata kwani zipo zinatolewa kwa wote.
 

Hofumoyoni

Member
Joined
Nov 28, 2019
Messages
32
Points
125

Hofumoyoni

Member
Joined Nov 28, 2019
32 125
One of my family members was diagnosed with hepatitis B three decades ago, akaambiwa hakuna tiba. Baadae akapata complication ya ini. Alifuata masharti ya dr ya don’ts. My late mother alihangaika na dawa za kienyeji mbalimbali. Ajabu mgonjwa alipona na anadunda vizuri, lakini hajui specifically ni dawa ipi ilimponya kwa sababu alitumia concoction ya kutosha
Ashukriwe Mungu kwa kuwezesha uponaji huo.
 

Scale

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,599
Points
2,000

Scale

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,599 2,000
Hakuna kinachoshindikana kwa Mungu Hofumoyoni, Mtumaini Yeye! Kwa Imani yako uwe na Moyo Mkuu! Alikujua hata kabla hujazaliwa na anaujua mwisho wako! Mkabidhi maisha yako ishi kadri ya matakwa yake! Mungu ni mwema Atakuponya maradhi yako!
 

Forum statistics

Threads 1,367,637
Members 521,789
Posts 33,405,707
Top