Hofu Uchaguzi Igunga Tume na dalili za Uchakachuaji Karatasi


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Imenipatia wakati Mgumu ghafla baada ya kupokea simu na kuulizwa kama ninaweza kukodisha lorry langu na kupeleka Karatasi za kupigia kura Igunga,huku masharti ya kazi hiyo ni pamoja na uzito ni Tone 2.5,usafiri lazima uwe Fuso na bei isizidi Million 1 laki 2.

Huwezi amini hii kazi amepewa mtu tena dalali asiye na gari wala kampuni iliyo sajiliwa kisheria.Biafra Kinondoni na anatafuta usafiri usiku huu.Tume hii ni aibu kwa Serikali inayotumia Helcopter 2 kwenye campaign lakini inakuja na budget ya kubeba nyaraka muhimu kama karatasi za kupigia kura.

Kwanini isingetumia shirika la Posta kama Tume halina magari ya kufanya kazi hiyo.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Mipango imeshaanza,hilo tunajua lazima litokee,kwani hali si nzuri
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Wakicheza Kinanuka na Wanakinukisha wenyewe.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,165
Likes
15,542
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,165 15,542 280
hilo gari halikatizi saranda likijitahidi mwisho sekenke, ah natania tu bandugu!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Inatakiwa safari kuanza kesho Alfajiri na kusambazi karatasi hizo jimboni Igunga.
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
Imenipatia wakati Mgumu ghafla baada ya kupokea simu na kuulizwa kama ninaweza kukodisha lorry langu na kupeleka Karatasi za kupigia kura Igunga,huku masharti ya kazi hiyo ni pamoja na uzito ni Tone 2.5,usafiri lazima uwe Fuso na bei isizidi Million 1 laki 2.Huwezi amini hii kazi amepewa mtu tena dalali asiye na gari wala kampuni iliyo sajiliwa kisheria.Biafra Kinondoni na anatafuta usafiri usiku huu.Tume hii ni aibu kwa Serikali inayotumia Helcopter 2 kwenye campaign lakini inakuja na budget ya kubeba nyaraka muhimu kama karatasi za kupigia kura.Kwanini isingetumia shirika la Posta kama Tume halina magari ya kufanya kazi hiyo.
Nina wasiwasi na ukweli wa habari uliyoiweka
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Nina wasiwasi na ukweli wa habari uliyoiweka
This is true kama unahitaji namba za wausika nikupatie bt elewa nyie Ccm hamna jipya akili zenu mgando na tumewashika kila kona kwa msaada wa Mungu.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,281
Likes
2,019
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,281 2,019 280
mkuu, biashara kichaa hiyo.
1.2m uende igunga una kichaa?? labda singida.

anyway, mkuu, unajua ccm kila kitu ni deal tu!! yule jamaa wa loliondo safaris pale biafra kwenye ofisi ya ccm ya kata ndo amepata hiyo deal, yeye huwa hana gari yoyote, kwa hiyo anatafuta bei rahisi, then yeye anavuta kubwa na mgao wa aliyemkatia hilo pande.

thats how it works, hata kwenye mambo nyeti kama haya.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Inasikitisha sana haiwezekani wana Igunga wanasubiri kumpata mwakilishi wao Bungeni kumbe kabla ya Uchaguzi tayari walishaandaliwa Mbunge.
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644