Hodii wanajamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodii wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiwi, Oct 1, 2009.

  1. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 1,009
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hamjambo wanajamii? Nimefurahi kujiunga katika ukumbi huu wa Great Thinkers. Natumaini sote tutafaidika kwa michango mbalimbali. Nawatakia kila la heri kwenye kusukuma gurudumu la maendeleo ya nchi yetu.
     
  2. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 410
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Kiwi. Upo pande za New Zealand nini?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,582
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    karibu sana feel at home hapa ndani i salute nimepata kila nilichokua nahitaji kukifahamu ..
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  5. H

    HOSEA SICHONE New Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanajamii,
    hamjambo?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    we HOSEA usitumie thread ya mwenzio kujitambulisha

    Anzisha ya kwako...

    Kweli Kuku mgeni hakosi kamba mguuni!

    Karibuni sana nyote
     
Loading...