Hodi


L

lagusya

Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
L

lagusya

Member
Joined Feb 26, 2010
17 0 0
Napenda kuwasalimu wote,nafurahi kuwa pamoja nanyi ,nawatakia siku njema
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
karibu lagusya...habari ya j2?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
karibu sana ...
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280
Napenda kuwasalimu wote,nafurahi kuwa pamoja nanyi ,nawatakia siku njema
We shangingi au buzi.........??? I mean we ni mwanamke au mwanaume...???
 
J

Jack Beur

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
218
Likes
106
Points
60
J

Jack Beur

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2010
218 106 60
Kabla ya kukukaribisha ningependa na mie nidandie hodi yako,mie pia ni mgeni wa JF,nimeamua kuomba lift ili nisiwachoshe wananzengo.Natumaini nimekaribishwa na kupokelewa hivyo nina weza kukukaribisha pia.
Ahsante,
Jack Beur
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,365
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,365 280
Kabla ya kukukaribisha ningependa na mie nidandie hodi yako,mie pia ni mgeni wa JF,nimeamua kuomba lift ili nisiwachoshe wananzengo.Natumaini nimekaribishwa na kupokelewa hivyo nina weza kukukaribisha pia.
Ahsante,
Jack Beur
We utakuwa wa mgodini................ anyway, karibu
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,882
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,882 280
he/she? karibu!
 

Forum statistics

Threads 1,214,544
Members 462,703
Posts 28,515,972