Hodi wana JF- Mniwie radhi kwa kutojitambulisha mapema

SG8

JF-Expert Member
Dec 12, 2009
3,815
2,000
Naomba mnikaribishe japo nilijiunga siku nyingi. Nimefaidika sana na jamvi na ninategemea kuendelea kufaidika na kuwafaidisha wengine
 

Speaker

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
6,325
1,195
jamani,mwaka mzima bado uko kwenye u-member???
naogopa kusema karibu maana wewe ni mwenyeji zaidi yangu ati
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom