Hodi wana great thinkers wooooooooooote

Aine

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,605
0
jameni wazima? nawapongeza woooooooooooote kwanza, mpo juuu, nami nijiunge rami
 

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Mar 8, 2010
7,276
1,195
aine
  • View Profile
  • View Forum Posts
  • Private Message
  • View Articles
  • Add as Contact
  • Send Email

Senior Member

Join Date Mon Nov 2010 Posts 75 Thanks 25 Thanked 10 Times in 8 Pos


umekosa cha kuandika mbona upo siku nyingi??
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
Unaingia hadi chumbani,baadaye unapiga hodi huoni aibu!hizi ndiyo mila na desturi za kabila lako!!huna jipya ndugu yangu!kwa kifupi umechemka!!
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,317
2,000
Mh!!inamaana kumbe ni mwenyeji huyu ?basi inawezekana alisahau kupiga hodi zamani ila ni kawaida kwakuwa hata embe unaweza ukalila kwanza afu mwisho kabisa ndo ukanawa mikono.
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
jameni wazima? nawapongeza woooooooooooote kwanza, mpo juuu, nami nijiunge rami
wewe upo chini? tupo juu ya nani? tunafanya nini huko juu? usishtuke, kesho nina mtihani wa kuhakiki sentensi za kiswahili , nafanya practice kupitia hii post yako.

karib bana.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
ni vizuri umerudi nyuma kujitambulisha ..
na tunakukaribisha kwa mikono miwili ..
karibu sana......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom