Hodi waheshimiwa!

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,549
2,000
Naja naja kwa adabu
kwenye jukwaa la adabu
wengi wenu wa adabu
thamani kama dhahabu

natarajia mafunzo
na mapambano kwa wingi
tujenge taifa letu
Tanzania itadumu!
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Mh!wewe acha usanii unaingia,unakaa tena kwa muda mrefu na baadaye unapiga hodi.Je hii ni mila na desturi ya kabila gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom