hodi jamvini

akep

New Member
Nov 22, 2010
3
0
habari za humu ndani? hii nikuwataarifu wana jamii forum ya kuwa namimi nimejiunga rasmi katika jamvi.
 

DENYO

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
698
195
Katiba mpya ndio msimamo wetu songa mbele na kauli mbiu hiyo. Mawazo mapya tumaini jipya inawezekana kwa pamoja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom