Hodi jamani.......

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,207
0
Samahani nilikuja wakati wa uchaguzi, samahani sikufanya busara kupiga hodi kwanza.... Hamjambo ndugu zangu?
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,342
2,000
OMG.......yaani umeshaizoea nyumba ndio unapiga hodi...........ahahahaaaaaah karibu sana!
 

ghumpi

Senior Member
Nov 10, 2009
187
170
Unapiga hodi wakatu imeshamiliki mji?? hii wapi na wapi, anyway karibu:flypig::flypig:
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
Mh!wewe acha usanii unaingia,unakaa tena kwa muda mrefu na baadaye unapiga hodi.Je hii ni mila na desturi ya kabila gani?
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,207
0
Mh!wewe acha usanii unaingia,unakaa tena kwa muda mrefu na baadaye unapiga hodi.Je hii ni mila na desturi ya kabila gani?

Nilipitiwa ndugu yangu... nilikuta kuna mambo ya uchaguzi humu ndani nikapitiwa nikajikuta nimeshaingia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom