Hodi jamani.......


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Samahani nilikuja wakati wa uchaguzi, samahani sikufanya busara kupiga hodi kwanza.... Hamjambo ndugu zangu?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
OMG.......yaani umeshaizoea nyumba ndio unapiga hodi...........ahahahaaaaaah karibu sana!
 
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
187
Likes
2
Points
33
ghumpi

ghumpi

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
187 2 33
Unapiga hodi wakatu imeshamiliki mji?? hii wapi na wapi, anyway karibu:flypig::flypig:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!wewe acha usanii unaingia,unakaa tena kwa muda mrefu na baadaye unapiga hodi.Je hii ni mila na desturi ya kabila gani?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mh!wewe acha usanii unaingia,unakaa tena kwa muda mrefu na baadaye unapiga hodi.Je hii ni mila na desturi ya kabila gani?
Nilipitiwa ndugu yangu... nilikuta kuna mambo ya uchaguzi humu ndani nikapitiwa nikajikuta nimeshaingia
 

Forum statistics

Threads 1,238,802
Members 476,185
Posts 29,331,145