hodi humu

triza

Member
Nov 11, 2010
41
0
habari zenu? mimi triza nimeipenda jamii forum kujiunga nanyi tubadilishane mawazo
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
hahahahaha lol hiyo avatar yako anakonyeza ananusa au an tafuna....?????

nyway karibu sana muheshimiwa:smile-big:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom