Hodi hodo nifungulieni

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,664
5,031
humu ndani mna wajawazito, victims wa mapenzi, wanasiasa, waganga njaa, wafuasi wa dini wenye hisia kali, walevi, wavuta bange nakazalika nakazalika. unatakiwa kuwa mvumilivu kijana! sawasawa?

karib sana.
 

Good Guy

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
3,805
1,384
humu ndani mna wajawazito, victims wa mapenzi, wanasiasa, waganga njaa, wafuasi wa dini wenye hisia kali, walevi, wavuta bange nakazalika nakazalika. unatakiwa kuwa mvumilivu kijana! sawasawa?

karib sana.

You 4got there are Scientists too and they r nice and GOOD.GOOD GUY welcomes u in,feel at home.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom