Hodi Hodi

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
1,139
2,000
Jambo wana JF. Naombeni mnikaribishe jamani ila naomba niwaeleze mimi sifungamani na upande wowote. Kwenye jukwaa la siasa sina chama kwahiyo naangalia hoja na mwenendo. Chadema wakifanya vibaya nawalipua, CCM wakikaa vibaya nawalipua. Sina interest na chama chochote. Maisha yangu yanasonga bila ya kushabikia chama.

Asanteni
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,317
2,000
Karibu mkubwa nadhani wewe sio jembe ila ni sululu inaonekana unataka kukokoloa mawe ya mafisadi.
 

kuberwa

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
568
250
karibu jamvini, wengine tuliingia humu kimya kimya na life linasonga!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom